• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Silencer - Set chế độ silent nhanh cho UIQ

Caohieu88

The Silencer by Ninjalandpirate

Là phần mềm chuyển chế độ Silent nhanh cho UIQ 3.0 chỉ bởi một nút bấm. Bạn có thể kết hợp với Smart GSM Navigator để có thể chạy chương trình tự động khi đến một địa điểm nhất định. Chương trình chạy khi Capsswitch để OFF :))

sonnguyen_uiq3

Chương trình chạy khi Capsswitch để OFF
Cái này cũng hơi bất tiện một chút nhỉ,phải để Capsswitch OFF mới chạy được mà lỡ khi đó có người mượn máy,tay chân thoái mái xóa nhầm file hệ thống quan trọng thì toi mất.

CongVoi

Super V.I.P
Chương trình chạy khi Capsswitch để OFF
Cái này cũng hơi bất tiện một chút nhỉ,phải để Capsswitch OFF mới chạy được mà lỡ khi đó có người mượn máy,tay chân thoái mái xóa nhầm file hệ thống quan trọng thì toi mất.

Không đến nỗi thế đâu bạn!!! Bên S60v3 hàng chục chương trình chạy đc khi Cap thành Off đó mà có thấy ai nói gì đâu? (S60v3 dễ sài hơn UIQ3.0 mình đó nghen :D).

Son_Nguyen

Không đến nỗi thế đâu bạn!!! Bên S60v3 hàng chục chương trình chạy đc khi Cap thành Off đó mà có thấy ai nói gì đâu? (S60v3 dễ sài hơn UIQ3.0 mình đó nghen :D).

Hix, anh Công nói sao thế chứ? Mình thấy xài UIQ3 dễ hơn S60v3 nhiều..
Mình giờ đang dùng thêm N95-3 mà vẫn chưa thể tìm hiểu hết được!! Cái này lúc nào rảnh phải học hỏi thêm anh Công thoai..:))

kietpacific

Hix, anh Công nói sao thế chứ? Mình thấy xài UIQ3 dễ hơn S60v3 nhiều..
Mình giờ đang dùng thêm N95-3 mà vẫn chưa thể tìm hiểu hết được!! Cái này lúc nào rảnh phải học hỏi thêm anh Công thoai..:))
trời tui thấy s60v3 xài mới dễ, đã vậy phần mềm nhiều nữa chứ, trong khi uiq3 đang đi đến đoạn cuối cuộc đời:((

langthang0910

Mình xài P990i nên thấy hem cần thiết cái này :D
Cứ volume >>> ok luôn, đỡ loằng ngoằng =D>

Gnat

Bây giờ mới lộ hàng đấy, nhưng Cap phải để off hơi bất tiện, nhưng mà cũng phải tải về dùng xem sao đã. Thank Hiếu nhé!!

phanminhtri

a Công và a Hiếu ai share cho font chữ hoa khang thiếu nữ mà không bị lỗi bàn phím ảo ấy,a Công có post nhưng e down hok dc,lập topic hok thấy ai chịu giúp e,e kent_cd naz a Công

Posted via Mobile Device

lamquoctien

cái này,bình thường mình bấm cứng nút # trên bàn phím nó cũng chạy qua chế độ silent mà.(mình xài G900 biee61t các máy khác có vậy ko)

Caohieu88

cái này,bình thường mình bấm cứng nút # trên bàn phím nó cũng chạy qua chế độ silent mà.(mình xài G900 biee61t các máy khác có vậy ko)

hic... PM này sinh ra để hỗ trợ các PM tự động mà bạn. Ví dụ như mình dùng Smart Navigator nhận diện cột ID sóng GSM khi mình đến trường, trong chương trình này mình cài chế độ Auto Start cho PM Sliencer... như vậy là ko còn phải tắt chuông khi vào lớp nữa..mọi thứ đã được định sẵn!!!

XiaoGui

Anh Hiếu đã thử lại cái này chưa? có chạy tốt không hả anh? Máy em chẳng thể nào dùng được. Thật là tiếc quá đi mất.

Son_Nguyen

Anh Hiếu đã thử lại cái này chưa? có chạy tốt không hả anh? Máy em chẳng thể nào dùng được. Thật là tiếc quá đi mất.

Hiếu dùng rồi thì mới post lên đấy chứ em..:D. Mãi hôm vừa rồi đi off mới lộ hàng soft này đấy..=))

XiaoGui

Hiếu dùng rồi thì mới post lên đấy chứ em..:D. Mãi hôm vừa rồi đi off mới lộ hàng soft này đấy..=))

hehe,em biết cái này lâu rồi. Ngay từ hôm mới ra cái soft này a Hiếu đã share cho em rồi,nhưng lúc đó máy em ko chạy được nên em không dám post. Bây giờ a Hiếu post chắc là đã chạy tốt rồi.