• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Sims 2 v1.0

The Sims 2 Castaway VGA v1.0​

Game dựa trên câu chuyện "Robison trên hoang đảo".Một chàng trai bị lạc đến hoang đảo và tự tìm cách cứu sống mình sau đó tìm cách liên lạc với những người xung quanh. Đây là phiên bản dành cho VGA

Chỉnh sửa cuối:
The Sims 2 VGA v1.0

The Sims 2 VGA v1.0

Thêm một trò chơi cuộc sống ảo nữa, phiên bản này là ở trong thành phố. Game cho màn VGA.

KSTRUCLINH

Xem lại dùm

Game này có ở đây rồi bạn ơi.

Phiên bản này khác của bạn đó. Không tin thì thử lại dùm.

......................................................................

Phải nên cám ơn người hỗ trợ mình xây dựng Topic của mình nhiều hơn.

Chỉnh sửa cuối:
Game này có ở đây rồi bạn ơi.

Do mình không có màn hình QVGA nên không thử được, vì mình nhìn thấy tên 2 game giống nhau nên cứ nghĩ là có rồi, sorry bác MAN16678.

Phiên bản này khác của bạn đó. Không tin thì thử lại dùm.

Chưa tét đừng vội kết luận. xin chào

......................................................................

Phải nên cám ơn người hỗ trợ mình xây dựng Topic của mình nhiều hơn.

Gửi KSTRUCLINH :
Mình đã nói 1 cách rất lịch sự với MAN16678 rồi chứ không hề có ý chống phá gì cả mà bạn phải nói " Phải nên cám ơn người hỗ trợ mình xây dựng Topic của mình nhiều hơn ". Mình đảm bảo rằng tất cả mọi người thường xuyên post soft hay game họ không bao giờ thử tất cả các phần mềm mà mình đã post được : do không có máy tương thích, do phần mềm này có thể họ không cần nhưng người khác cần nên vẫn post lên để chia sẻ cho mọi người.

J

JerryBC

Guest
Cái TheSims2 thì chơi được rùi, khá ổn và làm sống lại một thời ăn - ngủ cùng SIMS, còn cái The Sims 2 Castaway VGA v1.0 thì k chơi được, màn hình trắng xóa rùi tự thoát.