• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Sims 3 - Game nổi tiếng vừa ra lò

hoanghiep339

Theo kinh nghiệm mình cho thấy chơi game hay bị out thì do Ram và CPU của máy đã bị chiếm dụng để làm việc khác vd: mấy ứng dụng ngầm tuyết rơi,thay đổi background.... nên khi chạy game đến chỗ nào sử lý đòi hỏi ram và CPU mà ko cung cấp đủ => lag và bị out ra ngoài...Cách giải quyết tốt nhất là tạm ngưng những ứng dụng đó khi chơi game (dùng phần mềm Processes để xem những ứng dụng đang chạy ngầm cũng đc)

danny0han

cho em hỏi e đã up lên FW 2.2.1 và sync wa = itune 8.1 và khởi động iPhone lại nhưng khi mở lên thì nó báo ko mở được ứng dụng the sims 3 :((

dungeasy

có phải lỗi app cannot open không bạn , nếu bị lỗi này , bạn lên cydia cài mobileinstallation ( source zacklyn.110mb.com) và về máy get free 1 app trên itunes store nhe bạn :D

kiddy

hik... down đc rồi, chơi đc rồi... dưng mà k hay bằng chơi trên PC :D Tớ chưa biết tăng skill thế nào. Đăng ký làm job ở Lab. Ngày đầu tiên bị thông báo là chết queo vì dính phải con khỉ thí nghiệm nào đó. Kết cục là có hình 1 ng đứng trước 1 ngôi mộ... :)) pó chíu thật :D

Knight

Vẫn bị văng ra ngoài như thường. Chẳng thay đổi được gì! Hix... :(

lehuule

mình mới mua cái itouch , mà thấy mấy bạn post toàn game của iphone ko biết itouch có chơi đc mấy game này ko nhỉ ?

minhtripleh

Em dùng Iphone PC suite cài bản 1.0.85 mới rồi mà vẫn văng ra chỉ hiện được màn hình load The Sim 3 rồi văng liền. Không biết có bị đụng game giống Brother In Arm không?Máy em xài FW 2.2. Mấy bac giúp em với em thích game này lắm

minhtripleh

mình mới mua cái itouch , mà thấy mấy bạn post toàn game của iphone ko biết itouch có chơi đc mấy game này ko nhỉ ?
bạn cứ yên tâm I Touch chơi được tất cả trừ mấy game đòi hỏi Micro của I Phone thui :)).

bemapsatthu

nói tóm lại là phần giới thiệu của bạn dungeasy có chính xác dành cho bản the sim 3 trên iphone kô vậy mình chơi có thấy mua xe đạp gì đâu:-? có thấy trời mưa gì đâu=)) và cũng chả có con vật nuôi nào hãy giới thiệu chính xác nha bạn:|

dungeasy

nói tóm lại là phần giới thiệu của bạn dungeasy có chính xác dành cho bản the sim 3 trên iphone kô vậy mình chơi có thấy mua xe đạp gì đâu:-? có thấy trời mưa gì đâu=)) và cũng chả có con vật nuôi nào hãy giới thiệu chính xác nha bạn:|

phần hướng dẫn là của bác tranvietanhvn , và hình như có trên bản PC làm phong phú thêm cho iphone thôi mà :D

Iphone0910

sao mà cưới vợ đc vậy hix. ask to move in nó toàn từ chối. mà làm sao mua xe hơi đc thấy mấy thằng trong sim nó toàn chạy xe hơi. còn cái pawn shop là làm gì nhỉ. job lương 300 là tối đa rồi fải hem ta