• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Sims 3 v1.0.46 (UPDATE v1.1.3)

kamolrd

The Sims 3 v1.0.46

Requirements: ANDROID 1.6 and up
Overview: ENJOY THIS AWARD-WINNING SIMS EXPERIENCE ON YOUR ANDROID DEVICE!
LONG LIVE THE SIMS! Enjoy hours of fun on your Android device as you shape your Sims and their world. The possibilities are endless!

CREATE YOUR OWN SIM
Will your Sims be neurotic, funny or shy? Choose appearances, clothing, personality traits, and accessories, and bring your Sims to life! Make your Sims flirtatious or total jerks! If your Sims are the solitary kinds, head to the lake and go fishing (make sure to bring a pole, though).

SEE AND EXPLORE NEW LOCATIONS
Lose yourself in the amazing open-world environment. Discover what kinds of characters your Sims will turn out to be! Will they stay home and take care of the house, or will they be Sims about town?

KEEP ‘EM SATISFIED
Fulfill your Sims' essential needs like eating and sleeping to increase the amount of activities your Sims can do. Take good care of your Sims so you can enjoy more exciting interactions and activities.

DREAM BIG!
Stay in tune with your Sims’ whimsical desires like growing corn, staying well-rested, or buying stuff. Unlock and achieve 73 Goals and Wishes to help your Sims reach their full potentials.
As always – due to the rich, immersive quality of this game – your download will take some time. We promise it’s worth the wait!

What's in this version:
* GAME UPDATE AVAILABLE! Download now for the best game experience yet! **
In response to your feedback, we’ve made additional behind-the-scenes adjustments to improve overall gameplay stability.

More Info: (SD content path = \Android\Data\com.eamobile.sims3_row_qwf)

IPlzjW1Ir4dxwzmthB2bFWvynqEQr03RMCPXnxODPgH7e2gM1cu7gT_Lfh_DaGp2WVw=w705

zI2VJN_iba8x2pfpK5IxSZL0W60efRNuYz4fukRliOj13zEksoQSybATxc1sEtNpKiF0

EgOmNfI1wLcI-j6plvGOWAouHXLbjIWIc164_C8suAYsUOY8VUeJXlY9CuZLAgcLWH8

51.43MB

http://adf.ly/4CPHm

Last edited by a moderator:

dellstreak1981

Cái này cài như thế nào để chơi vậy Bác? file zip này có cả apk và data à? data copy vào chỗ nào vậy? Thank

venusian

Moderator
File .apk thì cài đặt bình thường.
Data thì chép vào theo đường dẫn: Android \ Data \ com.eamobile.sims3_row_qwf

tuan_manh_1986

Chủ thớt vậy man hinh 320x480 chơi được game nay k vậy minh dow ma k thể data được chủ thớt help.thansk

venusian

Moderator
Link Download Die rồi bạn ơi . Bạn có thể up lại link 0 ?

Chủ thớt vậy man hinh 320x480 chơi được game nay k vậy minh dow ma k thể data được chủ thớt help.thansk

Link k tải được chủ thớt oi cho xin link khác nha.

Mình đã sửa lại link rồi đó.

@: tuan_manh_1986: Game chỉ có vài Mb thôi bạn tải về test thử. Data Game bạn có thể dùng Wifi để tải.
Vì Game này cũ rồi nên toàn bộ Data của nó đc Up lên các trang Upload trước đây cũng die hết rồi nên mình ko thể tải về đc.

tuan_manh_1986

Minh dow cài đặt chạy data ngon lanh nhưng khi vào game thi k được cư´ở logo hoài như vậy la bi gi vậy chủ thớt.

Sanvu88

Member
Minh dow cài đặt chạy data ngon lanh nhưng khi vào game thi k được cư´ở logo hoài như vậy la bi gi vậy chủ thớt.

Bạn dùng máy gì vậy, có thể do cấu hình của máy yếu nên không load được game

Jay_Chou

Active Member

mình down data wifi cũng không được, cũng bị đơ khi vào logo như cậu.
sau 1 thôi 1 hồi lục lọi tìm ra cái data của nó.
cậu down xong giải nén ra chép thư mục com.eamobile.sims3_row_qwf vào SDcard\Android\Data nhé.
chép link data vào SDcard trước khi cài apk.

link data :
link apk :

Chỉnh sửa cuối:

longntt105

SAO TOÀN TIẾNG CHINA KO VẬY TA ??

Bạn vui lòng không được viết chữ in hoa toàn bài viết nhé. Cảm ơn.

Jay_Chou

Active Member
SAO TOÀN TIẾNG CHINA KO VẬY TA ??

khi vào Game ở màn hình chính.
bạn chọn dòng thứ 2 -> dòng thứ 5 ( dưới dấu tích luôn ) -> tích vào English là giao diện sẽ sang tiếng anh nhé.