• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Sims 3 v1.0.46 (UPDATE v1.1.3)

tuan_manh_1986

Minh dow va giải nén copy file data như bạn chỉ rui ma k thấy file cài đặt ở đâu hết sao cài hả bạn cho mimh file apk để cài đi.thansk

Jay_Chou

Active Member

tuan_manh_1986

Minh làm va chơi thủ được rui ngon lanh,a bạn ơi muốn chơi bản 1.0.47 thi vẫn dể file data bản 1.0.46 hả

tuan_manh_1986

Bạn ne minh thay bạn minva´vah no chơi game the sims feeplay hay lam do vậy bạn kiếm được game do cho dong may cua minh được k minh lên maket tải ma k cho.thansk

Jay_Chou

Active Member
Minh làm va chơi thủ được rui ngon lanh,a bạn ơi muốn chơi bản 1.0.47 thi vẫn dể file data bản 1.0.46 hả

data 1.0.46 không chơi được thì phải. để mình tìm data 47 xem.

Bạn ne minh thay bạn minva´vah no chơi game the sims feeplay hay lam do vậy bạn kiếm được game do cho dong may cua minh được k minh lên maket tải ma k cho.thansk

trò gì cơ?

tuan_manh_1986

Game The Sims feeplay do bạn giong game The Sims 3 ày ne bạn len google go tên game The Sims feeplay la thay liền

Jay_Chou

Active Member
Game The Sims feeplay do bạn giong game The Sims 3 ày ne bạn len google go tên game The Sims feeplay la thay liền

mình tìm được bản cài đặt của nó nhưng bản đấy lỗi data down qua wifi. mình đang down nốt data của nó xem. 328mb cơ host cùi nên down hơi lâu xem có chơi được không. mà khi chơi nó bắt kết nối mạng đấy.

tuan_manh_1986

Bạn co´ chơi game Paradise Island k vậy minh đang chơi game đo thấy hay lam bạn lên maket tải vê chơi thử đi.

tuan_manh_1986

Bản 1.1.3 sao k có link tải vậy chủ thớt ơi up link apk va data luon nha,và link data bản 1.0.47 nữa nha chủ nha chủ thớt.thansk

tuan_manh_1986

Chủ thớt ơi bản 1.0.47 data ngon lành mà vào game k được cứ đứng 1 chỗ ở màn hình chủ hoài vậy là sao hả chủ thớt.

Jay_Chou

Active Member
Chủ thớt ơi bản 1.0.47 data ngon lành mà vào game k được cứ đứng 1 chỗ ở màn hình chủ hoài vậy là sao hả chủ thớt.

down thẳng data vậy 1 số máy không chạy được cứ đứng ở màn hình vậy đó, máy mình nhiều game cũng bị vậy.