• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[THỂ THAO - ĐUA XE] Riptide GP – Đường Đua Xanh[iOS]

linhdung90

Phiên bản: 1.1
Yêu cầu đối với iOS: 4.0 or later.
Chuyên mục: Games
Kích thước: 40.5 MB

Trải nghiệm cảm giác đua xe nước tuyệt vời ngay trên chiếc điện thoại yêu quý
Với đồ họa cực tuyệt vời cộng với hiệu ứng vật lý siêu thực tế, Riptide GP sẽ không để bạn thất vọng.
Nhấn mạnh chân ga của chiếc xe trượt nước, bạn sẽ sẽ có những cuộc đua mang đầy tính phiêu lưu qua những con kênh rạch, những dòng nước xoáy hùng vĩ, những thành phố của tương lai, hay những khu nghiên cửu đầy bí ẩn.
Kỹ năng, những pha nhảy mạo hiểm và tốc độ là những gì tối thiểu bạn cần có để chinh phục những con sóng lớn, những dải đá ngầm, và mục tiêu cuối cùng là giúp bạn dành chiến thắng.
Nếu bạn sử dụng một chiếc điện thoại có lõi đồ họa Tegra 3 thì bạn sẽ cảm nhận được chi tiết từng bọt sóng bắn lên, hiệu ứng nước cực kỳ thực tế, các hiệu ứng ảo và chuyển động khi thực hiện tăng tốc.
Lưu ý:Trò chơi đòi hỏi kahr năng xử lý hình ảnh theo chiều sâu nên yêu cầu máy chơi có cấu hình tốt mới có thể đáp ứng.
Các tính năng chính:

• 12 đường đua nước của tương lai.
  • Bộ đẩy áp lực trên mỗi xe làm tăng khả năng trình diễn cũng như độ nguy hiểm của mỗi pha bay nhảy.
  • Mở khóa từng bước với 6 Master cùng với nhưng chiếc siêu xe của họ.
  • 3 chế độ chơi chính: Đua vòng, Đua Tính điểm, và Giải đấu.
  • Hỗ trợ Bluetooth và Gamepad.
  • Chia sẻ thành tích của bạn qua bảng xếp hạng toàn thế giới.
  • Dễ dàng chọn và xử lý khi chơi game.
  • Các đơn vị vector được viết bởi nhà lập trình XBox 360: Hydro Thunder Hurricane.
Link down cho Iphone: Riptide GP

Thấy hay thì anh em nhớ thank nhé