• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The wait is over WWE WM6.5 21169 released!!!

michaelphan

Hi, it's good new indeed, bro.Thanks for the link. So what are the bugs, would you mind giving us some screenshots & more details about the ROM?? I'm really excited to hear this.

mars_huce

Đã up thử bản rom này. Up xong free ram khoảng 19 MB. Các hiệu ứng touch ko mượt mà giật giật. Ko hiểu sao không đồng bộ hóa với PC đc. Anh em nào cài rồi cho ý kiến nhé!

axing

Mong có ROM WM6.5 quá. Mọi người cổ vũ cho xum tu 5 để các Bro. quyết tâm "nấu Rom" chứ. Bác T2M cố lên.=D>

qtmedia

Hic ! em up ROM nhìu wa' liệu có Die không nhỉ ? mà sau khi up rom Down về từ đó em không vào đc Camera là sao vậy mấy Bzo ?

mr_blackman

Bác nào có bản ROM 6.5 mà dùng được Bluetooth thì up lên cho anh em dùng với. Mình đã thử up vài bản trong PDAV rồi nhưng đều không dùng được bluetooth. Thanks!

hocohu2003

Bác nào có bản ROM 6.5 mà dùng được Bluetooth thì up lên cho anh em dùng với. Mình đã thử up vài bản trong PDAV rồi nhưng đều không dùng được bluetooth. Thanks!

Trời, ông này đâu cũng thấy hỏi về Blutooth, mình thấy bản nào cũng dùng ngon mà.