• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The weather v.2.0 s60v5^3 - Widget dự báo thời tiết ngoài HS [29-12-2011]

JohnyNguyen

Bác ơi em cài cái Sbp Weather và Handy Weather mà sao không add Gadget được nhỉ? Em ra HS chả thấy gì FW V4 của ThanhTung :)

Handy Weather thì phải là bản mới nhất mới support widget,còn SPB Weather thì bạn có chắc là đã cài Spb patch rồi đấy chứ :-<
Cài rồi thì ra Add là thấy nó ngay chứ đâu mà ko có :-<

Dragon459

Manager
Bác ơi em cài cái Sbp Weather và Handy Weather mà sao không add Gadget được nhỉ? Em ra HS chả thấy gì FW V4 của ThanhTung :)
với spb thì bạn phải vào chương trình chọn thành phố, cập nhật hết rồi sau đó ms ra ngoài add ms thấy
còn handy thì cài vào sau đó ra ngoài add như widget thường,k có chú ý gì

Mr_Kjrby

Hix. Mình google ra bản English full trên mấy trang ko bít có mới nhất ko nữa. Cái Spb ko cần patch :-s. PDA seo kém quá google ra chả mấy. Các bác cho mình xin luôn nhé :)

Mr_Kjrby

Bản N97 Patch cài với bản SPB.Software.Weather.v2.0.395.S60v3.v5.SymbianOS9.x được chứ bác. Cơ mà cảm ơn bác nhé :-x.

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Bản N97 Patch cài với bản SPB.Software.Weather.v2.0.395.S60v3.v5.SymbianOS9.x được chứ bác. Em không thích dùng app Việt hóa lắm. Mấy bác ấy dịch chuối chuối. toàn dùng bản En. Cơ mà cảm ơn bác nhé :-x
cậu nói thế thì tớ chả còn chút cảm tình gì mà giúp những người như cậu. người ta đã bỏ công sức việt hóa rồi để cho mọi người dùng tiếng mẹ đẻ rồi.cậu dùng hay k đó là ý thích của cậu.tuy nhiên đừng có nói kiểu đó.
X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(X-(

leminhhai111

pm này xài trên NOKIA X7 nó bị đơ đơ sao ấy chạm hoài mà khg thấy nó nhúc nhíc gì ,

Handy Weather thì phải là bản mới nhất mới support widget,còn SPB Weather thì bạn có chắc là đã cài Spb patch rồi đấy chứ :-<
Cài rồi thì ra Add là thấy nó ngay chứ đâu mà ko có :-<

với spb thì bạn phải vào chương trình chọn thành phố, cập nhật hết rồi sau đó ms ra ngoài add ms thấy
còn handy thì cài vào sau đó ra ngoài add như widget thường,k có chú ý gì

SPB Weather ,X7 kg đưa ra hs dc ,còn handy thì dc . nhưng thích thằng SPB Weather hơn tại nó hiện dc 4 ngày

YinYang

Active Member
Đây nè em:

N8 của bác lên Belle rồi hay là CFW ạ :p

totti251

;;)kết cái roft quá, bác lấy ở link nào vậy, cho em xin để flash với ! =))