• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm 2 game chơi bằng camera nữa đây:) Đã cập nhật game 2nd

Technobubble.bubblies.v1.24.s60v3.symbianos9.1.unsigned

Game nuôi thú ảo trên điện thoại

Đây là một game cho phép bạn tương tác với con vật yêu ảo của mình qua camera ( biết con đó là con gì tui băng hà liền:| ). Bạn có thể cho nó ăn, tắm, chơi đùa với nó qua camera. Nhớ là phải chọn nơi có đủ ánh sáng và nên quay camera vào chỗ tường màu trắng:)

Mạng củ chuối ko gửi đc file đính kèm, đợi lát:D

http://www.box.net/shared/kjtyl7g74v

Chỉnh sửa cuối:

angelpooh

mình đoán chắc là game sút phạt penaty đó, game đó tuyệt vời, ko bik có phải ko, bạn nào có bik trò đó ko, up lên nhé, mình kiếm mãi trò đó =D>

traicayhong

nguyenpa oi, hình như game Marble Maze chỉ hỗ trợ cho máy có chức năng sensor thui phải kô?. Máy mình là E65 thì dùng được ko nhỉ

Game nuôi thú ão..e giãi nén ra chi dc 2 file..ko có file
technobu.... Giúp e nhe
Posted via Mobile Device

Thêm Game lăn bóng sử dụng camera nhá:)

Các bạn mở camera ra rồi cho nó chạy ẩn sau đó vào game nhá, vào game chỉnh trong option phương thức điều khiển là camera, game này cũng có thể chời bằng phím.

cupidbaby

Cho mình hỏi game nuôi thú lúc mình vào chơi thì hình hiển thị qua camera bị xoay 90 độ.Tức là nếu mình để tay nằm song song theo chiều dọc đt thì trên màn hình nó lại nằm ngang!:|Làm thế nào để khắc phục bây giờ???

mhaicoi

cho em hỏi,bác có phải là bác Phạm Quang Thái "Cùi Bắp" ở ledmobi wa đây chơi không đấy???
thế N73 chơi tốt không bác nhỉ?có cần hackphone và hack n_gage không đấy?

azn13579

thế cái này nó chơi bằng camera trước hay sau?
đọc mà mình chẳng hiểu gì hết!!!:-/8-|