• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm cái Hiệu ứng Bầu trời sấm sét rất đẹp nữa đây!

Ntv_79

Hi, anh em không thích bể cá thì lại có cái bầu trời sấm sét nữa để chơi đây!

Down về giải nén, copy vào C:/resource/ sau đó apply c2z trong Rompatcher. Rồi vào Cài đặt/Chủ đề/Bình thường/ -->Bấm Tùy chọn -> Các hiệu ứng chủ đề --> Tắt sau đó Bật lại là OK

[video=youtube;wK2B-qnq1Jk]http://www.youtube.com/watch?v=wK2B-qnq1Jk[/video]

Cloudy Sky by ermsk8er.zip

Dragon459

Manager
cái này đúng ra cái nền đằng sau phải là bầu trời có mưa mới đúng chứ nhỉ.lúc ấy sấm chớp giật giật thế ms đúng.trời trong vắt thế kia...
Bác NTV post bài lúc 03:26 ây em .
Em khui hàng lúc 03:48 ây em

nikoabe

Em kết cái hiệu ứng xoay màn hình của bác Ntv, bác làm ơn share cho em với đc ko, thanks

hand210

ai hướng dẫn chi tiết cho em cách làm dk ko ạh nhìn đẹp quá mà ko biết làm :(

Chỉnh sửa cuối:

sangbenh

ai làm lại cho sét đánh ngay cái máy bay nổ cái bùm mới thật sự pro:D

Hikira

phải chi nó cho mình đổi hiệu ứng như đổi theme thì hay nhỉ,lúc thì hồ cá buồn buồn đổi qua sấm sét :X

Ntv_79

ai hướng dẫn chi tiết cho em cách làm dk ko ạh nhìn đẹp quá mà ko biết làm :(
Hướng dẫn ngay đầu bài số 1 đó thôi bạn!
phải chi nó cho mình đổi hiệu ứng như đổi theme thì hay nhỉ,lúc thì hồ cá buồn buồn đổi qua sấm sét :X
Một cái cook vào rom, một cái để ở C: thỉnh thoảng dùng c2z thay đổi chơi.

boy_online01

cái này đúng ra cái nền đằng sau phải là bầu trời có mưa mới đúng chứ nhỉ.lúc ấy sấm chớp giật giật thế ms đúng.trời trong vắt thế kia...
Bác NTV post bài lúc 03:26 ây em .
Em khui hàng lúc 03:48 ây em

Nhét nhiều quá nó lag đấy bác. Em cho thêm mưa với chớp vào thì chuyển hs vẫn bt, nhưng chạm giữ vào widget thì nó ko hiện lên cái pop-up Đổi hình nền, etc... Còn nếu để hình nền là trời mưa thì ko hay lắm.

huybehp

Nhét nhiều quá nó lag đấy bác. Em cho thêm mưa với chớp vào thì chuyển hs vẫn bt, nhưng chạm giữ vào widget thì nó ko hiện lên cái pop-up Đổi hình nền, etc... Còn nếu để hình nền là trời mưa thì ko hay lắm.

b thêm cái này vào hiệu ứng đêm đc k:X:X:X

damhuytho

chủ topic ơi mod lại cho minh được không. bỏ sấm sét đi, cho thêm mây va sao lấp lánh ý

Hikira

Một cái cook vào rom, một cái để ở C: thỉnh thoảng dùng c2z thay đổi chơi.
thì của mình c00k vào rom là hiệu ứng phượng hoàng,còn ở C: là hồ cá rùi dùng c2z thay đổi k đc nên topic mình có hỏi bạn đó,đành phải bug ra c00k hồ cá vào rom :D

vantuan48

mình có một con x6 , bao hành còn 2tháng ,hàng còn ngon , phụ kiện tai nghe , xạc đầy đủ . ae nào có ý muốn xài e nó thì pm 0933523001 or 0975086525 gd trực tiếp tại hcm , gần DHBK

nikoabe

sao mình dùng X-porer copy vào C:/resource/ mà không được nhỉ, có ai biết tại sao không giúp mình với, mấy hôm trước vẫn copy bt, giờ past vào không được

taothephong

sao mình dùng X-porer copy vào C:/resource/ mà không được nhỉ, có ai biết tại sao không giúp mình với, mấy hôm trước vẫn copy bt, giờ past vào không được
ông vào apply 2 cái Istall Server RP + vs cái Open4all RP + là đc ý mà