• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm mã định dạng đọc video s60v5

ngocha2006

Bạn có thể thêm mã định dạng video bằng cách
cook vào FW của mình hoặc đè lên tệp z:\Sys\Bin\
Như các bạn đã bít các chương trình đọc đa định dạng video có thể đọc nhìu định dạng .Nhưng phần lớn khi xem phim
video ko xem được hoặc xem với tốc tố quá chậm.Do vậy mình bổ xung thêm 1 số mã để có thể xem video trực típ trên
điện thoại,video mình bổ xung có thể xem mượt,tốt hơn rất nhìu so với các chương trình cài trên máy.
Mã định dạng bổ xung: RMVB,RM,WMV
CÓ thể chạy mượt video Trên trình video Read player
RMVB,RM,WMV
Mã video AVI có rùi nhưng chưa Test được.
:))=D>:D
Flashlite4
FL4
Ai có mã nào có thể gửi lên trên Topic này.

Chỉnh sửa cuối:

thanh7401

bạn hay thế, bạn cho avi vào đi, thêm flv nữa thì càng tốt, toàn định dạng phổ biến

mrquyen1993

mình thì cứ MP4 chơi 1 file nhạc tầm 3-4 phút cứ 50-80 MB chạy nét căng mượt như xem HD:))

ngviethoa

mấy anh em tham wa.thêm hết codec vào thì các hãng soft nhịn à.cook vừa đủ thôi.

hantinhtu_baby

Mp4,3gp +thêm em Avi nửa là đủ,chưa thấy cfw V5 nào đọc đc avi nhỉ!Rom thằng Sy^3 tích hợp chức năng này.
mình thì cứ MP4 chơi 1 file nhạc tầm 3-4 phút cứ 50-80 MB chạy nét căng mượt như xem HD:))

Có phải ai củng cố pc để conver như cậu đâu!

barracuda

mình cứ kiếm cái film HD rồi chịu khó chờ convert = formatfactory ( lâu vãi tè =)) ) ra mp4 nét chả kém ji trên máy tính :))

ngocha2006

Hi hi cố gắng thêm ít code lên,hôm nào nén lại ít ít music que của mấy anh 5800,n97 đã cook trên diễn
đàn ,xem có nge hay hơn ko.

wimax16vnn

mà theo mình thì music của C6v20 523x nghe dỡ hơn 523x gốc àh nha, nghe với tai nghe cùng 1 bản nhạc , cùng 1 equalizer mà nghe thấy âm bass yếu hơn...

ngocha2006

C6v20 523x nghe dỡ hơn 523x
điều này mình phue nhận
Thử để loa ngoài to hết cỡ rùi đấu
xem ai tiếng dè hơn nào
5233 Fw gốc rè rè như tiếng ve kêu mùa hạ kaka=))

wimax16vnn

C6v20 523x nghe dỡ hơn 523x
điều này mình phue nhận
Thử để loa ngoài to hết cỡ rùi đấu
xem ai tiếng dè hơn nào
5233 Fw gốc rè rè như tiếng ve kêu mùa hạ kaka=))

loa ngoài thì mình ko bàn
nghe wa tai nghe cơ, có j đó vẫn zỡ hơn 5230 gốc, dù mình đã cook music của thằng 5800 vô rồi

khonoiquadi

bác nào thêm được codec avc1 vào real player thì ngon, đa số video down lung tung tren web toàn codec này, mà có mỗi uc player trên s60v5 chạy được, nhưng giật tung đít không chịu đc, nản

wimax16vnn

bác nào thêm được codec avc1 vào real player thì ngon, đa số video down lung tung tren web toàn codec này, mà có mỗi uc player trên s60v5 chạy được, nhưng giật tung đít không chịu đc, nản

call NOKIA nó thêm vô đi u =))