• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm Tiếng Viêt cho 5800 V60.0.003 thành công !!!

kitafung

Thui mình đợi bản tv chính thức rồi làm 1 bản cook luôn. Sợi cáp của mình giờ sắp đứt rồi.

ohannguyent

nãy giờ lầm chết! Nhìn kĩ cái hình trình duyệt thì ko phải trình duyệt 7.3.1.33. Thanh bar bên dưới ko phải, thanh địa chỉ, icon hiện pin, sóng ko phải của 7.3.1.33.
=> Hàng fake!

thanks173

Trình duyệt mới nhất là cái nào nhỉ?
Hum trước nâng lên 7.3.1.31, hí hửng vác đi so với thằng bạn. Nó dùng C6-01, trình duyệt nhìn thì giao diện y chang 7.3.1.25 mà lúc mình xem thì nó hiện 7.3.1.37:-/:-/:-/:-/ Vậy là sao?? Pro nào giải thích giùm

thanks173

thành công rùi hã bạn....chúc mừng nha...mong bạn sớm cho ra mắt cfw mới...chèn belle vào nhé bạn...và màn hình chủ như C6 luôn

thích C6 thì có thể dùng port của bĩnh mà bạn, có core v60 rùi mà. Có lẽ kitafung chỉ làm OFW thui:D

ai giải thích giùm vụ browser với:(

kitafung

Ở diễn đàn PDA rất nhiều người theo hướng C6 rồi, nên mình muốn theo hướng OFW cho các bro có thêm sự lựa chọn. :D