• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme 2 theme cho G900

linhhon0007

turn off capswitch là nằm ở chỗ nào chỉ cho em với em tìm mãi mà không thấy gì hết à

Bạn chọt vào cái biểu tượng hình cái ổ khóa đó,nó hiện ra cái bảng của capswitch,bạn chọt vào cái chữ switch để tắt mở nó là ok mà.:D:D:D

phamxuanphucuong

các anh ơi có ai có sách hướng dẫn sử dụng G900 bằng tiếng việt không ạ nếu có thì cho em xin nha em thanks nhìu

phamxuanphucuong

em đâu có thấy cái biểu tượng ổ khóa nào đâu nó nằm ở chỗ nào ạ mỗi lần em chạy chương trình mod icon là nó cứ báo là this software is already íntalled on this phone mới tức chứ em chẳng bít làm gì hết mong các anh giúp em với chứ nhìn icon mặc định của G900 chán chết đi được

Nguyen_Minh

phamxuanphucuong;9ê0713 nói:
anh ơi sony G900 có thể chạy tiếng việt không à

Cos đấy anh ạ. Hôm nọ có người bảo ra đâu họ cài cho đấy

Posted via Mobile Device

phamxuanphucuong

anh ơi có ai làm chỉ giùm em không em mod icon mà sao cứ chạy là nó bào lỗi không à không có chạy đc gì hết mà xài icon mặc định thì chán chết