• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO BÀN PHÍM ẢO X-KEY

sonnguyen_uiq3

Gửi các bác bộ theme cho bàn phím ảo x-key free.
Đễ sử dụng trước tiên các bác copy vào ổ C theo đường dẫn trong file gửi kèm.
Muốn thay theme mới:Các bác vào Control Panel > Device > Text input > Virtual keyboard > Setup.Chọn theme mnhf thích rồi save lại.
-Còn nếu các bác muốn tự thiết kế màu sắc theo ý mình thì dùng X-plore để chỉnh sửa,việc chỉnh sửa này tương tự như việc chỉnh sửa màu chữ cho theme của phone hay skin cho coreplayer....Tuy nhiên theme cho x-Key này thì khá là đơn giản,ai cũng làm được.
-Trong vài bộ theme mình post ở trên bao gồm 5 cái của Ali và 2 cái của mình edit lại.

Caohieu88

Bộ theme office 2007 cho PM X-Key free!​

Cách làm theo hướng dẫn bài bài của anh sonnguyen_uiq3

thanhtamlx

cái này có thể tạo giao diện và bàn phím mang phong cách Iphone được kg nhỉ?

thanhtamlx

Giao diện thì có thể tạo gần giống iPhone nhưng bàn phím quay ngang thì không đc bạn ạ !!!

To shadow141206:
Mình thì ít dùng bàn phím ở màn hình ngang. Vậy nhờ bạn tạo dùm cái giao diện và bàn phím ở màn hình đứng nhé! Thanks!