• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cho máy E90

Status
Không mở trả lời sau này.
Nếu bạn mún cài theme E90, mời bạn ra Mai Nguyên số 117 Nguyễn Thái Học hoặc số 117 Nguyễn Bỉnh Khiêm cũng được! Nhưng có 1 điều là theme của E90 không đẹp đâu bạn! Vấn đề là ở chỗ: E90 có 2 màn hình! Giả sử như bạn cài theme Spider man vào nhé, màn hình ngoài hiển thị rất đẹp và chuẩn, nhưng khi xem bằng màn hình trong, hình ảnh sẽ bị kéo dãn ra cho bằng với kích thước của màn hình nên nhìn tấm hình không được đẹp cho lắm! Để mình giúp bạn nhé, Bạn hãy chọn 1 tấm hình nào đó mà bạn thích, sau đó dùng chương trình chỉnh sửa ảnh thông thường nào đó, resize tấm hình đó ở kích thước 1024x768 (kích thước mặc định) khi đó đảm bảo bạn sẽ có 1 cái theme "tự chế" cực đẹp, hình ảnh lại rõ nét nữa! Thân!:D

18S67705

Themes dành cho màn hình của E90 đây :)), chủ đề Noel nhé:

Link: http://www.zshare.net/download/5871316133ba4c/

Nếu anh em hài lòng thì đừng quên "Thanks" nhé.=D>

MinhThang

Manager
link chết hết rồi mong mod edit

Bạn vào Topic cập nhật hoặc Topic cho dòng E mà down, lúc truớc có cái cho thằng cháu đều sài đuợc cả.
Topic này sẽ Lock lại vì Link die và cũng không hợp lệ.

Status
Không mở trả lời sau này.