• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cho P990i- Hàng mới về chưa kịp bóc tem

dengrumingzi

Mình down load đống theme này cả sáng nay, chưa kịp "bóc tem" nên không hề có pic minh hoạ. UP luôn lên diễn đàn chia xẻ với mọi người. Vì chưa có pic minh họa nên mong anh e thông cảm nhé. Dạo này cũng bận quá, cả tuần chỉ có thời gian vào đây 1, 2 lần. Mọi người ủng hộ up pic lên thì tốt quá.
Các bạn down về, bỏ đuôi .7z đi rồi giải nén ra đuôi .utz nhé!
View attachment 139484

View attachment 139485

View attachment 139486

View attachment 139487

View attachment 139488

dengrumingzi

Còn nhiều lắm mình sẽ up dần dần. Dù không có Pic kèm theo nhưng chắc chắn 99% đây là "loạt Hàng độc", chưa hề có trong diễn đàn Pdaviet. Bây giờ mình bận ra ngoài rồi, tối về up tiếp.
View attachment 140752

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen_Minh

Anh hay ai đã try thấy ok up cho mọi người cái ảnh với :D
Posted via Mobile Device

dengrumingzi

Them 1 theme cũng đảm bảo độc nhất vô nhị. Gam màu xanh lam nhé. View attachment 139530
Tất cả các theme này đều lấy từ box uiq 3.0 của 1 diễn đàn của Trung quốc mà mình là 1 thành viên.http://bbs.dospy.com/thread-812161-17-1.html
Dạo này chả có thời gian vào nữa. Ai thích khám phá thì vào xem, đầy soft (đa số là tiếng trung), hình nền và nhung nhúc theme, đa số là theme chưa từng xuất hiện trong box uiq 3 của pdaviet, có điều ko có pic minh họa đầy đủ đâu nên hơi bất tiện đấy.

Để down load themes, soft, hình nền.... ở đó được đương nhiên phải có tài khoản. Bạn nào thích thì có thể lấy tạm nick và pass của mình: nick: dengrumingzi
pass: mima11
Have fun!

Chỉnh sửa cuối:

tommynguyen1961

Trong 3 ngày nếu bài viết ko có hình minh hoạ mình sẽ xoá bài của bạn vì diễn đàn đã quy định rõ ràng về quy định post bài là phải có minh hoạ bằng hình hướng dẫn cụ thể.
Mong bạn thông cảm và làm theo quy định. Nếu mình để bài bạn như vậy BQT sẽ khiển trách anh em điều hành.
Cám ơn bạn.

vnyelsea

Post up giúp bạn để các Mod đỡ khó sử.

NorthernLight Theme:

PromiseSE Theme:

Shards Theme:

Psyche Theme:

UIQWave Theme:

UIQChili Theme:

p.s. UIQWave Theme & UIQChili Theme là Version UIQ 3.1 Theme, do đó trước khi dùng nên dùng Theme Creator convert về Version UIQ 3.0 Theme

Nguyen_Minh

Anh minzi thank anh vnelsea đi. Ko có anh ấy thì suýt nữa mất cái chủ đề này còn gì

dengrumingzi

Trong 3 ngày nếu bài viết ko có hình minh hoạ mình sẽ xoá bài của bạn vì diễn đàn đã quy định rõ ràng về quy định post bài là phải có minh hoạ bằng hình hướng dẫn cụ thể.
Mong bạn thông cảm và làm theo quy định. Nếu mình để bài bạn như vậy BQT sẽ khiển trách anh em điều hành.
Cám ơn bạn

Thật sự cũng ngại vì dạo này mới chuyển công tác tới cơ quan mới. Vì mới đến nên phải đi sớm về muộn, lại phải học thêm rất nhiều vì chưa quen công việc. Tóm lại là ko có thời gian đành "làm liều" up theme mà không có pic minh hoạ.

Post up giúp bạn để các Mod đỡ khó sử.
Cả tuần rồi hôm nay mới vào diễn đàn được để cảm ơn bạnvnyelsea. Thanks!

Hy vọng mọi người tiếp tục ủng hộ.
View attachment 140822

View attachment 140825

View attachment 140827

View attachment 140828

View attachment 140829

Phù, ko ngờ up pic lên lâu ghê.:((
Trong số những theme mình up lên, có cái đẹp, cái xấu, tùy vào sở thích gam màu và họa tiết của từng người. Thường thì chúng ta còn phải chọn wallpaper để phối hợp với theme nữa. Nói chung là khá công fu. Một mình theme thôi chưa đủ.
Chúc các bạn vui! (Cuối tuần sau mới được gặp lại. Hjx)

Chỉnh sửa cuối: