• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cực cool 2008 đây

hungmie

Theme MU cua xiaohuang đẹp quá nhưng ko cài được cho máy P910i ah? Tiếc quá có bản nào cài được cho P910i cho minh xin được ko? Thanks!

xiaohuang

Theme MU cua xiaohuang đẹp quá nhưng ko cài được cho máy P910i ah? Tiếc quá có bản nào cài được cho P910i cho minh xin được ko? Thanks!
SE P910i xài HĐH Symbian 7 UIQ nên ko cài được. Để mình xem có Convert được không, nếu được sẽ up cho bạn.

boy_kang_ta

Uầy !2 Themes Vista của Ông KAkatara Này Công nhận Chất thật ... y Hệt vista từ đầu đến đít..Nice...kakak.... Thanks nhá..

thn18777

Ban xiaohuang ơi,bạn có bộ icon lamour đẹp vậy cho mình xin với.Mình thích icon này lắm nhưng tìm mãi không thấy,cảm on bạn trước nha.

olympia_bk

Themes MU của bạn rất đẹp, bạn có thể bỏ dòng design by ... ở bên trái wallpaper được không?

xiaohuang

Themes MU của bạn rất đẹp, bạn có thể bỏ dòng design by ... ở bên trái wallpaper được không?
Theme MU mình đã làm theo yêu cầu của bạn và bổ sung thêm 1 số biểu tượng của các chương trình cài thêm. Bạn có thể down theo link ở trên nhé.

xiaohuang

Ban xiaohuang ơi,bạn có bộ icon lamour đẹp vậy cho mình xin với.Mình thích icon này lắm nhưng tìm mãi không thấy,cảm on bạn trước nha.
Tặng bạn bộ icon L'Amour

Nhớ Thanks trước khi down nhé

http://www.mediafire.com/?umnjmzuzyzt

pole_star139

bác Xiaohuang ui, em đang dùng con E 61i, cài bản theme của bác icon thì đẹp lắm, nhưng quả ảnh nền và biểu tuong window vista ở giữa bị "vỡ" quá, phần header chứa tên mạng cũng ko còn được đẹp nhu bản của bác :(. bác có thể chế giúp em 1 bản cho E 61i ko ạ? Cảm ơn bác nhìu nhìu :x

xiaohuang

bác Xiaohuang ui, em đang dùng con E 61i, cài bản theme của bác icon thì đẹp lắm, nhưng quả ảnh nền và biểu tuong window vista ở giữa bị "vỡ" quá, phần header chứa tên mạng cũng ko còn được đẹp nhu bản của bác :(. bác có thể chế giúp em 1 bản cho E 61i ko ạ? Cảm ơn bác nhìu nhìu :x
Cái này chỉ dùng cho máy độ phân giải 320x240, con E61 độ phân giải 240x440 nên bị vỡ hình là đúng rồi. Lúc nào mình sẽ sửa lại rồi up lên cho bạn.

nokia7610cool

tải về kiểu gì hả anh ơi sao em tải về mà không ra hình gì cả anh ah . hình đẹp quá nhưng mà em không tải được anh có thể giúp em được không . yahoo em này : hoangviet_cpt@yahoo.com . hoac sdt : 0974805243 ạnh giúp em nhé cảm ơn anh nhiều

Chú ý viết bài tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Click vào đường link dưới chữ down load đó bạn.nó sẽ ,mở ra 1 trang web chờ một tí bạn sẽ thấy có chữ Down load màu xang click chuột vào đó down về cài vào máy bình thường như những theme khác.

nicknguyen1980

mình rất thích theme vista của bạn nhưng nếu có thể bạn bỏ dùng mình cái chữ desing by xuanhong và cái hình của bạn ở trong menu phía trên cùng dc k ? mình k có ý gì khác mong bạn đừng hiểu lầm mình.thanks !

MinhThang

Manager
mình rất thích theme vista của bạn nhưng nếu có thể bạn bỏ dùng mình cái chữ desing by xuanhong và cái hình của bạn ở trong menu phía trên cùng dc k ? mình k có ý gì khác mong bạn đừng hiểu lầm mình.thanks !

Theo mình thêm bạn làm để chia sẻ thì không cần để tên hoặc hình của mình trên đó,vì có đẹp nhưng người dùng thì lại thấy không thích lắm,mình góp ý với bạn chân thành.

xiaohuang

Theo mình thêm bạn làm để chia sẻ thì không cần để tên hoặc hình của mình trên đó,vì có đẹp nhưng người dùng thì lại thấy không thích lắm,mình góp ý với bạn chân thành.
Mình đã bỏ hết mấy dòng chữ trên mấy theme lâu rồi mà, bạn không chịu đọc kỹ bài mà cứ phán bậy bạ.

MinhThang

Manager
Mình đã bỏ hết mấy dòng chữ trên mấy theme lâu rồi mà, bạn không chịu đọc kỹ bài mà cứ phán bậy bạ.

Bạn cần dùng từ ngữ để thể hiện sự tôn trọng người khác,vì đó chỉ là góp ý khi mình đọc trích dẫn!

anhxike

ũa bạn ơi. mình down cái L'Amour.rar về sao toàn file .png ko hà? mình phải làm sao mới có đc theme đó vậy. thanks