• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme CUTE, dành cho các bạn nữ (Girl only,Boy go out) ^_^!

dung1291985

Mình sẽ post ở đây những theme cá tính, mang phong cách độc đáo, Hàn Xẻng... phù hợp với các mem nữ nha, việc đi tìm những theme này quả là cũng khá hiếm, vì các diễn đàn di động đa phần là boy cả, nên ở đây ưu tiên các bạn gái nào!
b-)Hình ♥ này cấm ai copy nhá >:)

:D:D :D:D
:D♥♥
♥♥:D♥♥♥:D
:D♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥:D
:D♥♥♥♥♥♥♥♥♥:D
:D♥♥♥♥♥♥:D
:D♥♥:D
:D

Nấm đáng yêu nè

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Uả, bảo Boy ko đc zô, lỡ zô rùi à, vậy down cái này đi tặng bạn gái :))
Forever love

dung1291985

Cái này hơi bị dữ à nha, ko bít là Girl sẽ down hay Boy down nhìu hơn đêy! >:)>:)>:)>:)>:)

:DDown cả 3 cái về để 1 nơi dùng Winrar giải nén nha!:D

dung1291985

Cái này cực COOL nè, rất ngộ nghĩnh đáng yêu, nói dành cho các bạn nữ nhưng mình cũng phải cài trộm vô máy rùi, hí hí :D=))

:DDown cả 3 cái về để 1 nơi dùng Winrar giải nén nha!:D

ANHTUAN9791

Mình sẽ post ở đây những theme cá tính, mang phong cách độc đáo, Hàn Xẻng... phù hợp với các mem nữ nha, việc đi tìm những theme này quả là cũng khá hiếm, vì các diễn đàn di động đa phần là boy cả, nên ở đây ưu tiên các bạn gái nào!
b-)Hình ♥ này cấm ai copy nhá >:)

:D:D :D:D
:D♥♥
♥♥:D♥♥♥:D
:D♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥:D
:D♥♥♥♥♥♥♥♥♥:D
:D♥♥♥♥♥♥:D
:D♥♥:D
:D

Nấm đáng yêu nè

Đúng là Dũng tàu,toàn đồ tàu!không down nhưng cũng thanks rùi nha!