• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme CUTE, dành cho các bạn nữ (Girl only,Boy go out) ^_^!

karozio

:-?:-? bẠn ji` đó ui! minh` hỏi cái!! bạn chỉ zúp mình cách cài theme vào máy mình fải paste tập tin winrar mới giải nén ấy vào thư mục nào trong thẻ nhớ nhỉ?? :(:( zÚp vs nha!

Nynk_102

:-?:-? bẠn ji` đó ui! minh` hỏi cái!! bạn chỉ zúp mình cách cài theme vào máy mình fải paste tập tin winrar mới giải nén ấy vào thư mục nào trong thẻ nhớ nhỉ?? :(:( zÚp vs nha!

bạn tải về máy tính rồi dùng Winrar giải nén đc tập tin có đuôi sis , rùi chép vào vào máy đt rùi cài nhé. hoặc bạn cài luôn trên máy tính thông qua Nokia Pc Suite cũng đc.

kuny9x

Mùa đông lạnh giá nhưng đừng để lòng mang cái lạnh mùa đông! ;;)

hic. kún ko down được mí kái themé kute đó. Hic. Làm ntn ạ? T_T

thuglife18

Well-Known Member
Cái này hơi bị dữ à nha, ko bít là Girl sẽ down hay Boy down nhìu hơn đêy! >:)>:)>:)>:)>:)

:DDown cả 3 cái về để 1 nơi dùng Winrar giải nén nha!:D

cái nì edit icon cho style Boy đc ko bác , sẳn coi lại giúp vs fông đen nền đen chả thấy gì hết sao xài đc bác

Chỉnh sửa cuối:

boy_kang_ta

Sao mấy cái theme này e ko down về được nhỉ. IDM toàn báo lỗi "key" gì í :-s

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

hxx. IDM của e ko down đc file đuôi 7z hay sao í. Làm thế nào để down về và giải nén đuôi này hả các bác ?

Chỉnh sửa cuối:

AlyCuong

Active Member
Sao mấy cái theme này e ko down về được nhỉ. IDM toàn báo lỗi "key" gì í :-s

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

hxx. IDM của e ko down đc file đuôi 7z hay sao í. Làm thế nào để down về và giải nén đuôi này hả các bác ?

Down bình thường bạn, IDM tự bắt link file 7z mà, down về giải nén bằng Winrar.