• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đảm bảo với anh em là rất đẹp

IPHONE12

bác công daọ này đi đâu làm topic này trầm quá.nhờ bác hdẫn chuyển wather 6 ngày mà khó khăn quá

C

clerick

Guest
em down theme vista ko dc có ai có share em với !!!

trinhphatdat

theme đẹp thế này mà ko có anh em nào để ý à bác Công mất ăn mất ngủ cả tuần mới làm được đấy khâm phục khâm phục=))=))

vetblack

Banned
Hongcongdh
Em mới làm được mất đồng hồ số còn phần đưa 3 n/dung lên chưa dc
Bác làm rõ hơn đi, em tìm ko ra phần Để chuyển thời tiết lên trên bạn vào file theo đường dẫn trong vista with label.theme: weather/styseet/top-white.css chuyển các vị trí trong file đó lên trên 30px. Để chuyển đồng hồ kim lên bạn làm tương tự: vào file bottom.css trong file analogue.theme chuyển vị trí (top) lên trên 15px (Trong theme Defauld.theme ko phải theme vista đâu)

vetblack

Banned
IPHONE 12 hướng dẫn MÌNH xóa cái đồng hồ số đi trong theme Deauft Pro. và cho đẩy 3 nội dung kia lên cho đẹp.thanks

Chỉnh sửa cuối:

IPHONE12

IPHONE 12 hướng dẫn MÌNH xóa cái đồng hồ số đi trong theme Deauft Pro. và cho đẩy 3 nội dung kia lên cho đẹp.thanks

để mình thử xem rối pót cho bạn đang online băng điện thoại. hjjjjj

vetblack

Banned
Đây Iphone12 http://www.mediafire.com/?mmodny3nkgg

Để đẩy 3 nội dung dưới(ngày, đồng hồ kim,thời tiết) lên trên, còn đồng hồ số bỏ đi là ok.thanks

Chỉnh sửa cuối: