• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DO HÃNG PIZERO SX TUYỆT ĐẸP CHO CÁC BẠN

caotuanan

UPDATE 1 THEME ĐẸP NỬA CHO CÁC BẠN DÙNG

same

Đã up trùng theme nên mình xin xóa.....

Chỉnh sửa cuối:

angelpooh

theme đẹp thật,nhưng thiết nghĩ,nếu nó ko phù hợp với v3,bạn nên để nó sang box V5,tại vì mình cài và test hết các theme ở trang 1,nó cài đặt và sau khi apply thì phần hàng ở trên menu,nó có 1 khoáng trắng,rất xấu..không biết mình nói đúng không,nếu không bạn bỏ qua cho nha,thật sư theme tuyệt vời.Ah,test trên N73 (àh,hay tại máy của mình là preFP1 ta?)

caotuanan

theme đẹp thật,nhưng thiết nghĩ,nếu nó ko phù hợp với v3,bạn nên để nó sang box V5,tại vì mình cài và test hết các theme ở trang 1,nó cài đặt và sau khi apply thì phần hàng ở trên menu,nó có 1 khoáng trắng,rất xấu..không biết mình nói đúng không,nếu không bạn bỏ qua cho nha,thật sư theme tuyệt vời.Ah,test trên N73 (àh,hay tại máy của mình là preFP1 ta?)

k có j,tét xog cho ý kiến mình tiếp thu đc chút kinh nghiệm thui.ủa mình thấy mấy dòng E tét bình thường mà.mình có ông anh xài N73 màu trắng cũng giống như bạn k biết tại máy hay sao í (mình chưa rõ).bạn có máy khác tét dùm mình

bluedragon0307

2 theme mới nhất của bạn có riêng từng dòng mình cài vào N73 thấy ko bị lỗi như những cái trc, chắc tại mấy cái đầu chung cho V3 và V5 nên bị khoảng trắng

caotuanan

2 theme mới nhất của bạn có riêng từng dòng mình cài vào N73 thấy ko bị lỗi như những cái trc, chắc tại mấy cái đầu chung cho V3 và V5 nên bị khoảng trắng

tại trong phần download mình tải về nó chỉ thế thui chứ k để riêng cho từng dòng,nên mình nghĩ xài chung

angelpooh

quả thật là như vậy ,tại 2 theme đó có chia ra v3 và v5 nên bạn xài ok,vậy 1 khi nhà sx ghi là v5 thì nó chỉ dùng cho v5 thôi,khi mình down về thì tên file theme cũng ghi là S60v5 mà :)

caotuanan

ĐÂY LÀ THEME HOÀN TOÀN MỚI MÌNH VỪA UPDATE LÊN CÓ CẢ V3 LUN K CÒN 1 VẾT TRẮNG Ở MÀN HÌNH NHÉ

V5 NÈ :
DOWNLOAD
V3 NÈ :
DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối: