• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DO HÃNG PIZERO SX TUYỆT ĐẸP CHO CÁC BẠN

tuante00

THEME MÌNH EDIT ICON LẠI :

DOWNLOAD HERE

theme này nhìn đẹp quá. Icon của iphone

skimshushu

hjc,sao topic v3 maf toafn theme cuar v5 vayaj a.

bạn nhìn nhầm rồi á
FP1 có cái cài dc/ cái ko dc (cài vào bị treo máy)
FP2 cài ok hết!
đang dùng nè rất đẹp
hình ãnh trên chĩ mang tính minh họa thôi chứ đâu fãi dành riêng cho V5
test đi rồi biết kaka

skimshushu

Ac.N73 sao khong chay duoc themes trong topic nay vay troi.co ai up danh cho N73 voi

những theme trên nó tương thích với
Os9.2 bạn à!
mình cũng test thữ trên n73 nhưng bị treo hehe
test ngon lành trên các máy OS 9.2

VIETAGOL

6120c có dùng đc theme PIZERO của bạn post ko hả bạn , mình đang ý định mua con 6120c mà ko biết có dfdungf đc theme của bạn ko ??

Vuongefro

Kho duoc dau ,themme chi su dung cho nhung may say he dieu hanh mo thoi,chang hang nhu Linux,Arroi.

linhmanhnd

c5 có cài dc k bạn, ở đây toàn themes cho v5 mà, cái nào ghi cho FP2 thì còn chọn, còn lại hầu như là cho v5, mà lại toàn cái quá đẹp lun. :(( , bro chủ thớt nếu tìm dc link cho v3 thì pót cả nha .thankedddddd!! ( đã thank :p )

locthuyforever

c5 có cài dc k bạn, ở đây toàn themes cho v5 mà, cái nào ghi cho FP2 thì còn chọn, còn lại hầu như là cho v5, mà lại toàn cái quá đẹp lun. :(( , bro chủ thớt nếu tìm dc link cho v3 thì pót cả nha .thankedddddd!! ( đã thank :p )

C5-00 thì phang vô tư nhe bác, mình xài C5-00 white nè, toàn down ở đây về cài!

AlyCuong

Active Member
Kho duoc dau ,themme chi su dung cho nhung may say he dieu hanh mo thoi,chang hang nhu Linux,Arroi.

Nói bậy nè!:p

6120c có dùng đc theme PIZERO của bạn post ko hả bạn , mình đang ý định mua con 6120c mà ko biết có dfdungf đc theme của bạn ko ??

Mua 6120c xài cũng dc đó bạn, mình cũng đang xài một cái nè, nói chung cũng tốt. Thêm trong đây thì cài dc đó bạn.

tripotter1993

Bác ơi bác cho em hỏi tại sao em ấn vào link liên kết để download về mà không được vậy bác??? nó không hiện ra dòng chữ click here to download vậy bác nó load lâu lắm bác àh...