• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME ĐỘNG VÀ CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN TRÊN MS Smartphone

vannesennav

XIn hỏi các bác làm thế nào để có thể setup homescreen mpx220 thành chế độ landscape(nằm ngang) em mò mãi trên các trang web nc ngoài mà vẫn ko bik cách làm.Xin các bác vui long giuép đỡ....thanks

Anhtoitb

Một Themes động nữa đây!

cute

a oi chi dum e cai dt voi
file co duoi .zip voi .rar down ve roi sao cai vo dt duoc a?
plz

em da giai nen nhung ko thay file.exe chi co . hlm j do ah
hic

Last edited by a moderator:

kiet_xu

a oi chi dum e cai dt voi
file co duoi .zip voi .rar down ve roi sao cai vo dt duoc a?
plz

em da giai nen nhung ko thay file.exe chi co . hlm j do ah
hic

Bạn copy file đó vào storage/my document. Rồi cài muốn chọn theme đó cài vào homescreen thì vào program làm như bình thường thôi.

ducson14

Thames động đẹp và độc đáo thật, cảm ơn mọi người đã share
Nhưng ít hình động quá ,ai có post thêm đi

hadackhang

dạ em ko hiểu copy đè CR va install dir là gì vậy mấy anh.chỉ em cụ thể hơn dc ko vậy

hadackhang

dạ em ko hiểu copy đè CR va install dir là gì vậy mấy anh.chỉ em cụ thể hơn dc ko vậy
các theme này có ứng dụng dc cho i300X kô vậy mấy anh

hadackhang

mình down về rồi nhưng đọc hướng dẫn kô hiểu ,bạn có thể nói cụ thể hơn ko .

tieubavuong

là copy files trong thư mục crack vào trong thư mục cài(trong program ấy). nó sẽ chép đè lên files chạy chuơng trình> thế gọi là crack.

ducson14

các theme này có ứng dụng dc cho i300X kô vậy mấy anh

Trong thư mục Cr@k co file "MBAnimPlug_crack.exe" bạn phải đổi tên file này thành "MBAnimPlug.exe" rồi chép đè vào thư mục cài trên máy, trong "Programes file" ấy.