• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme effect trên n82 n95 và một số máy s60v3 !

Status
Không mở trả lời sau này.

Quang_hop

hị hị hị cái bảy sắc cầu vồng đấy em lại không thích bác ạ, ở bên đấy có cái sao kim với lại một cái sao sáng là đẹp, cái tia chớp cũng đẹp nhưng mà hơi nặng.

biểu cảm ghê :D

phamtuantb

úp cho mình xin cái hiệu ứng này bạn
nó là cái này
http://www.mediafire.com/?ohwud2bj5xuad14

leminhhai111

Máy anh em nào có sẵn Theme effect trên Ổ Đĩa Z thì có hiệu ứng chuyển cảnh này không ????

[video=youtube;g2ajubWIqN4]http://www.youtube.com/watch?v=g2ajubWIqN4&feature=player_embedded[/video]

vuongtieuhau

hỏi cái này bên 1 topic khác rồi nhưng post luông bên đây để cả chủ pic bên này có biết thì trả lời dùm luông :D
có ai bị và biết cách khắc phục lỗi này không.
mình xài 85.không cài chỉ bỏ folder vô để chạy thôi.nhưng nếu cứ để auto rompatcher c2z và kastorUI thì khi tắt máy đi bật lại máy hiệu ứng sẽ chạy ngon lành nhưng khi nghe nhạc sẽ bị báo "bình thương: lỗi hệ thông" đã thử nhiều lần.khi nghe đến bài thứ 2 sẽ bị báo lỗi.vậy nên toàn phải tắt auto.như thế thật là quá mất hứng.hic.
ai có biết thì chỉ với ná :D

vuongtieuhau

Dùng Theme effect

- Không cần cài PIPS
- Không cần Python
- Không cần c2z
- Không cần Animations Plus 2.0

http://symbianvn.net/showthread.php?p=5428#post5428

mình không hiểu. nếu bạn nói không cần xài c2z sao khi mình vô rompatcher tắt cái c2z đi thì chỉ thấy hiệu ứng ở chuyển đổi menu chứ không thấy hiệu ứng ở con trỏ của mình nữa là sao. bạn có thể giải thích giúp không. hay là do cái RPD của bạn khác cái RP nên không cần apply c2z.

phamtuantb

mình cài cái này vào mất hết icon dik chuyển mà ko thấy icon đâu cả
có khả năng các hiệu ứng không dùng cho các máy khac nhau được giống như những hiệu ứng mà mình tải ở topic của bạn cũng không dùng dược.

mckenzise

Máy anh em nào có sẵn Theme effect trên Ổ Đĩa Z thì có hiệu ứng chuyển cảnh này không ????

Kô có đâu bạn , cái effects đó là thêm vào đó . Bạn qua ĐÂY sẽ rõ .

hỏi cái này bên 1 topic khác rồi nhưng post luông bên đây để cả chủ pic bên này có biết thì trả lời dùm luôn :D
có ai bị và biết cách khắc phục lỗi này không.
mình xài 85.không cài chỉ bỏ folder vô để chạy thôi.nhưng nếu cứ để auto rompatcher c2z và kastorUI thì khi tắt máy đi bật lại máy hiệu ứng sẽ chạy ngon lành nhưng khi nghe nhạc sẽ bị báo "bình thương: lỗi hệ thông" đã thử nhiều lần.khi nghe đến bài thứ 2 sẽ bị báo lỗi.vậy nên toàn phải tắt auto.như thế thật là quá mất hứng.hic.
ai có biết thì chỉ với ná :D

Mình cũng đang bị như bạn đây , tạm thời kô xài effects nên nghe nhạc bịnh thường lại . Kô tắt C2Z là nghe nhạc cứ bị như vậy hoài lun .

C2Z quậy phá vào thằng Music Player rồi nên đành chịu vậy .

janet

c2z cài vô E63 của mình bị reset hoài, mình phải rút thẻ nhớ ra mới không bị reset nữa :-|

0o__o0

c2z cài vô E63 của mình bị reset hoài, mình phải rút thẻ nhớ ra mới không bị reset nữa :-|

chỉ cần kastorUI không cần c2z. E63 của mình thậm chí ko cần kastorUI và c2z vẫn chạy nhé:D

Status
Không mở trả lời sau này.