• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Flash win vista siêu đẹp.

ngocthanhdhgtvt

Bạn cứ thử 1 lần để biết nếu không được thì thôi không sao cả, vì mình không có máy để test.

anh có plash lite không , post cho em nha , chứ em tìm mà không thấy nó nằm ở đâu cả , hay anh chỉ cho em topic đã post plash lite đi nha , thanhks=D>

hungn72

cho mình hỏi nhé : tôi lấy hình nền về rùi mà k biết làm như thế nào để cài được .nó cứ ra hình mặc định như hình minh họa của bạn thôi

linh2911

cho mình hỏi nhé : tôi lấy hình nền về rùi mà k biết làm như thế nào để cài được .nó cứ ra hình mặc định như hình minh họa của bạn thôi
Bạn sữa file như mình hướng dẫn sẽ có wallpaper theo y mình thôi, không khó lắm đâu

hungn72

mình làm theo hướng dẫn cua ban cài mấy cái hình nhưng mình thích hình là cây lại ra hình 2 con cá .hĩ giúp mình 1 lần nưa nhé

linh2911

mình làm theo hướng dẫn cua ban cài mấy cái hình nhưng mình thích hình là cây lại ra hình 2 con cá .hĩ giúp mình 1 lần nưa nhé
Thế này nhé, bạn lấy file theme.txt ra, nhìn trong đó xem có chữ nào mà trùng với tên file của ảnh thì thay thế bằng những tên file ảnh khác.Xong hết bạn save lại thế là xong, dùng X Plorer mà sữa file txt cho nhanh :D

ngocthanhdhgtvt

nũa nè . vì là hình thật , nên các bạn thấy ko đẹp bằng phía trên nhưng cài vào thì cool lắm

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

Viết thế này ai đọc đc mà trả lời hả bạn
Posted via Mobile Device

lybach2009

mấy cái thems đẹp quá anh mấy anh ơi?
nhưng mà tụi nó có tét được trên 7610 không anh?

saodoingoi142

Moderator
đâu có dc đâu mà thank

Bạn đang dùng máy gì???_Bạn đã đọc kĩ hướng dẫn sử dụng và xem các hình ảnh minh họa bài viết của chủ topic chưa???_Hãy tự mình Down về khám phá và test thử đi bạn nha!!!:D

Kenkute93

We mún sử dụng những hình kia chỉ vào flash lite thui ak làm thẽ nào đễ nó hiễn thị ngoài menu như theme vay

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

Thế muốn đỗi hình nền # thì làm ntn

Chỉnh sửa cuối:

tim2

mình dùng 7610,nhung cài flash 2.1 máy báo lôi. Vây là sao? A e giúp do nhé! Thanks