• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Full icon Anna - Trích từ Special Edition CFW by Ntv_79

Ntv_79

Hi hi, lâu rồi mới lại đầu tư edit một vài Theme Full Anna Icon cho bản CFW N97 đặc biệt mình mới phát hành tại đây! Chia sẻ cùng anh em, hi vọng anh em cũng thích!

Đây chỉ là theme mình edit lại bộ icon từ theme Sillky của IND190 và trong theme có sử dụng một số icon trong bộ của boy_online01. Thanks all of you!

Lưu ý nhỏ: Giống như các theme trước mình edit cho N97 của mình nên chưa test trên các máy khác. Anh em nên cài trên thẻ nhớ ngoài, để có vấn đề gì tháo ra, xoá đi. Tránh thắc mắc nhé!

Xem thêm ảnh động:

Pass: Ntv_79
DOWNLOAD

NOKIA THEME WHITE - Bài số #21

NSERIES 2 BLACK - Bài #29

Các bạn có thể dùng phần mềm chuyển icon từ theme này sang các theme khác mà mình yêu thích! Phiên bản mới nhất của phần mềm tại đây!

Chỉnh sửa cuối:

Ntv_79

Không đẹp lắm nhưng công nhận rất pro.thank mod
Bạn có thể múc sang theme nào mà bạn muốn mà! Quan trọng là có bộ icon khá đầy đủ. Tất nhiên nhu cầu dùng app mỗi người mỗi khác nên không thể full 100% đươc!

huutran77

Bạn có thể múc sang theme nào mà bạn muốn mà! Quan trọng là có bộ icon khá đầy đủ. Tất nhiên nhu cầu dùng app mỗi người mỗi khác nên không thể full 100% đươc!
Mỗi người mỗi ý thích mà.Nhưng mà theme nào đầy đủ icon là mình thích ah.

jack_hunter97

oh my god đẹp và full đến bất ngờ mà seo hông thấy anh vô cài đặt nhỉ thường trong cài đặt có mấy cái ko full

jack_hunter97

hè hè tách cái icon của bản này dán vô bản khác xài mới dc chứ cái tông nền hơi xấu ;;) ( do mình ko thik màu nâu nhìn nó khô mà khô thì dễ khát nc lém

Dragon459

Manager
hê hê.mod Ntv cho em xin cái icon compass trong mục bản đổ được không ak.đang kiếm cái này.sáng ngày em spam 3 bài cũng chỉ vì xin cái icon này mà k có ai trả lời.ngủ trưa dậy thì gặp bài của mod.hê hê.gặp thuốc rồi:))tỉnh hẳn ngủ:D

Ntv_79

hê hê.mod Ntv cho em xin cái icon compass trong mục bản đổ được không ak.đang kiếm cái này.sáng ngày em spam 3 bài cũng chỉ vì xin cái icon này mà k có ai trả lời.ngủ trưa dậy thì gặp bài của mod.hê hê.gặp thuốc rồi:))tỉnh hẳn ngủ:D

Đây! Bó tay, có mấy k mà cũng phải up lên mediafire: http://www.mediafire.com/?87wbckxsl30dwo0

Binkutebin

Nếu edis lại Đen và Trắng thì ok hơn! Em cài vào mở lên Nâu nhìn cũng đẹp nhưng không hợp với màu đt. Nhờ bác Ntv_79 edis lại cho em một bản Đen Trắng được khônh!? Thank ^^

Ntv_79

Nếu edis lại Đen và Trắng thì ok hơn! Em cài vào mở lên Nâu nhìn cũng đẹp nhưng không hợp với màu đt. Nhờ bác Ntv_79 edis lại cho em một bản Đen Trắng được khônh!? Thank ^^

Thay hình nền thì đơn giản mà đã có hướng dẫn cụ thể rồi! Tuy nhiên, bạn nên chọn 1 theme đen trắng mà bạn thích rồi chuyển bộ icon sang là đẹp nhất!

OK. Để tối mình trích nốt 2 theme: 1 trắng, 1 đen nữa cho anh em luôn thể!

Chỉnh sửa cuối:

Binkutebin

Thay hình nền thì đơn giản mà đã có hướng dẫn cụ thể rồi! Tuy nhiên, bạn nên chọn 1 theme đen trắng mà bạn thích rồi chuyển bộ icon sang là đẹp nhất!

OK. Để tối mình trích nốt 2 theme: 1 trắng, 1 đen nữa cho anh em luôn thể!
Hi! ^^
Anh edis theme đen từ theme này hả em thích theme này lúm!

Last edited by a moderator:

Loveanhia

Quá chuẩn ^^, để mình download lấy bộ icon múc vào themes của Larson thì đẹp thôi rồi :))