• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme hit,dành cho lính phòng ko

NokuaN70

Well-Known Member
Theme này có gấu chơi dc kg bác nhỉ, để hôm nào rảnh down về cài vô xem có hit kg he he. Thanx bác nhìu.

Posted via Mobile Device

CongVoi

Super V.I.P
Theme này có gấu chơi dc kg bác nhỉ, để hôm nào rảnh down về cài vô xem có hit kg he he. Thanx bác nhìu.

Posted via Mobile Device

Chắc vô tư thôi nếu Gấu ý yêu bạn =))

lucky000

ặc! bắt đền bác đấy, cái thêm người đẹp mặc silip của bác hot quá, vừa bật lên ở công ty bị thằng sếp nó khiển trách cái tội xem ảnh bậy trong giờ làm việc:D mình giải thích mãi nó mới chịu hiểu thêm nghệ thuật là gì^^

sonnguyen_uiq3

ặc! bắt đền bác đấy, cái thêm người đẹp mặc silip của bác hot quá, vừa bật lên ở công ty bị thằng sếp nó khiển trách cái tội xem ảnh bậy trong giờ làm việc:D mình giải thích mãi nó mới chịu hiểu thêm nghệ thuật là gì^^

Chết chưa bị như thế à.chết người thật.thôi để mình làm cái khác lịch sự đền cho bác nhé.mà bác cũng phải cẩn trọng một chút,dùng theme cho đúng môi trường tiếp xúc một chúc là ổn thui.

lovelikecrazy152

Theme đẹp đấy nhưng chỉ dành cho những ai chưa có người yêu thôi nếu có ng yêu xài theme này chắc bị giậm mất quá!!!!!!!!

sonnguyen_uiq3

Theme đẹp đấy nhưng chỉ dành cho những ai chưa có người yêu thôi nếu có ng yêu xài theme này chắc bị giậm mất quá!!!!!!!!

nói thẹt mình làm thì làm cho ae nào có điều kiện xài thì xài chứ mình cũng ít khi xài,chỉ xài khi cùng ngồi với mấy thằng bạn chí cốt thôi.cho nó lóe con mắt chơi.cho nó biết p990i muốn làm gì cũng được.kekeke

sonnguyen_uiq3

Rồi hôm sau đừng có mà khóc với a e : con P9 của em vợ nó đập roài nhá ^.^

Posted via Mobile Device

cài đưa vợ xem cũng là cách hay đó.nó bỏ đi thì mình có cơ hội đường đường chính chính đi tìm... vợ mới.kekeke.nói đùa tí cho vui.đừng làm thẹt nha mấy bác có vợ

NokuaN70

Well-Known Member
cài đưa vợ xem cũng là cách hay đó.nó bỏ đi thì mình có cơ hội đường đường chính chính đi tìm... vợ mới.kekeke.nói đùa tí cho vui.đừng làm thẹt nha mấy bác có vợ

Bác cứ nói thế tui đang định đưa cho con vợ nó xem xem kết quả thế nào, con P tiêu hay vợ ra đi he he he

Posted via Mobile Device

sonnguyen_uiq3

thà là con vợ ra đi ha.chứ em p990i mà đi thì buồn chết được.cầu may là sự việc sẽ diễn ra như thế.kakaka

eternal_vnn

em là girl down đc hem anh Sơn? :D cho cậu bạn em shock 1 phát.hii đang lên bằng đt,ko biết screenshot thế nào.nếu pậy wá thỳ...chịu thui ^^
thanks anh nhé!
Posted via Mobile Device

sonnguyen_uiq3

ayza,bi giờ mới biết em là girl.vậy em down cái đầu tiên ấy,nó nghiêng về nghệ thuật hơn(người đẹp hóa thạch)kekeke.mà em để lại cho anh cái nick yahoo.có gì dễ thảo luận.ha vậy đi ha

Boykinhdi

chán bỏ mẹ có thế thôi mà vợ nó thấy nổi cơn thì bỏ đi cho rồi,chỉ là hình ảnh chứ có ăn được đếch đâu mà ghen,chán mấy cha quá,vợ tui xem xong bảo ông ăn đươcj thì ăn đi chả cấm.

khoa123

hí hí,themes hở hở 1 tí là good với em,đi khoe bạn bè cho nó gen chơi,chỗ em toàn chơi themes hở hok à thankssssssssssssssssss