• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme iNav Crazy Black

duyquehan

Xin mời các bác Down về dùng thử=D>
picture.php
picture.php
picture.php
picture.php
picture.php
picture.php

chép vào Themes.xxxxx và thưởng thức nhé
link Down :http://www.mediafire.com/file/hmomnmie5nz/iNav-CrazyBlack1.rar

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Thêm hình minh họa vào mới đủ điều kiện giới thiệu một Topic!

XuanTruong

Super V.I.P
có hình mà ta?,vậy để em thêm vài tấm nữa cho mát mắt nhé;)

Up hình lên Host hoặc đính kèm hình với đuôi JPG thì mới hiển thị được, Bạn Add Link hình kiểu đó không hiện được đâu!:))

cam9999

Làm sao sửa thời tiết hiển thị location là Ho Chi Minh city? cám ơn nhiều

cam9999

Giúp mình chỉnh thời tiết location thành Ho Chi Minh city nhá? cám ơn nhiều

duyquehan

bác vào private/var/stash/Theme.xxxxx/iNav-CrazyBlack1/Widgets\Configs rồi click chuột phải vào file Weather-Config.JS chọn Edit sử dụng công cụ Find tìm dòng var locale và thay var locale = "Paris, bằng var locale = "VMXX0007, như vậy là ok đấy bác./.

thientam255

bác vào private/var/stash/Theme.xxxxx/iNav-CrazyBlack1/Widgets\Configs rồi click chuột phải vào file Weather-Config.JS chọn Edit sử dụng công cụ Find tìm dòng var locale và thay var locale = "Paris, bằng var locale = "VMXX0007, như vậy là ok đấy bác./.
Mình làm như bạn vẫn hok đc. Trước khi kia thì nó hiện weather của bangkok giờ thì ko hiện gì hết chỉ có chữ loading hok hà. :(:)(:)(:)((

duyquehan

bạn vào Icon Weather của Iphone nhấn vào chữ icập nhật thêm thời tiết TP.HCM là ok đó bạn

hongthuanbroker

Cách cài theme này ???

hi Bạn.
Mình mới mua ip, download file về rồi mà không biết cài như thế nào cho nó giống mấy cái hình bạn đưa lên. Nhờ chỉ dùm.

thank.

IPHONE12

Với những theme như thế náy .bạn vô cydia add soure: apple-news.fr/repo/ để cài icon blank rồi xắp xếp như hình là ok.ở wallpaper ghi những icon gì thì bạn xắp xếp như vâậy,

duyquehan

cũng rất đơn giản bạn hà, chịu khó tìn những Topic trước điều có những hướng dẫn rất cụ thể,chỉ tốn 1 chút kunfu thôi:D

pandamiss

cái này cóp folder vào iphone rồi có phải set 777 không các bác mà em vào máy chả thấy đâu cả ? T_T

duyquehan

làm gì mà phải set quyền 777 giữ vậy máy bạn đã cài Winterb chưa nếu chưa thì vào Cydia tìm, xong rồi thì chép folder theme vào đường dẫn /private/var/stash/Themesxxxxxx, sau đó thì vào Winterb... chọn theme vừa chép để thưởng thức thôi,

hongdat1106

Mình làm như bạn vẫn hok đc. Trước khi kia thì nó hiện weather của bangkok giờ thì ko hiện gì hết chỉ có chữ loading hok hà. :(:)(:)(:)((

bạn thử edit lại như sau "bangkok, Thailand" xem. Chúc bạn thành công! :D

hongdat1106

chào các bạn, cho mình hỏi có bạn nào bị lỗi không shown LockBackground hay không?Có bạn nào biết khắc phục lỗi này khi cài các themes của INAV hay không?Xin chỉ giúp,chân thành cảm ơn.:|

duyquehan

chào các bạn, cho mình hỏi có bạn nào bị lỗi không shown LockBackground hay không?Có bạn nào biết khắc phục lỗi này khi cài các themes của INAV hay không?Xin chỉ giúp,chân thành cảm ơn.:|

Những theme Inav thường thì đã tích hợp LockBackground, trong bộ theme rồi, khi sử dụng thì Winterboar sẽ hack để hiển thị mọi thứ và bạn chỉ có thể thay đổi nó bằng cách tạo một file khác để thay thế trong bộ theme mà bạn sử dụng thôi, nếu bạn muốn thay đổi LockBackground thì tạo một file khác trùng tên và trùng kích thước ảnh chép vào thư mục gốc của theme nhé.