• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme Kỷ Sửu đẹp nhất đây! Dành cho riêng cho anh em PDAViet!

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhnam711

Cảm ơn bạn dũng nhìu lắm, đẹp cực kì lun, bạn dùng chương trình nào để edit nó vậy. Chị gái mình là một tay photoshop có tiếng ở công ty nhưg mình lại mù tịt về nó :D:D

dung1291985

Cảm ơn bạn dũng nhìu lắm, đẹp cực kì lun, bạn dùng chương trình nào để edit nó vậy. Chị gái mình là một tay photoshop có tiếng ở công ty nhưg mình lại mù tịt về nó :D:D
^_^! hehe, Photoshop bạn à, Photoshop cũng là 1 công cụ trong cái nghề kiếm "miếng ăn" của mình :p, mình cũng là 1 tay photoshop có tiếng nè, nhưng cấp gia đình thôi! =))=))=))=))=))

HVT66

Chữ PHÚC ngược

Bạn xem lại có hai hình nền chữ PHÚC bị lộn ngược.

Chữ PHÚC ngược là cố tình đó bạn. Người Hoa đọc là "PHÚC đảo", nghe gần giống với "PHÚC đáo", tức là "PHÚC đến".

friendship19

http://www.megaupload.com/es/?d=ED1RBZ98

dung1291985

đợi có bản Tiếng Anh sẽ làm vậy, mà có tiếng anh rùi chắc 1 ngày là có tiếng Việt thui >:)>:)>:)>:)

Kojiro

Super V.I.P
đợi có bản Tiếng Anh sẽ làm vậy, mà có tiếng anh rùi chắc 1 ngày là có tiếng Việt thui >:)>:)>:)>:)

Nói giữ lời nha! Có bản tiếng Anh rồi đó, mai anh lên search bản tiếng Việt, ko có thì chết với tui :))

CongVoi

Super V.I.P

Hơ hơ.Vừa nói xong ,có bản TA luôn =))=))
Nói giữ lời nha! Có bản tiếng Anh rồi đó, mai anh lên search bản tiếng Việt, ko có thì chết với tui :))

Anh em mình đợi thôi anh nhỉ.Ai đó mà hem giữ lời thì ....>:)>:)

Status
Không mở trả lời sau này.