• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Theme] - LibertyBlack

longgiang81

Super V.I.P
LibertyBlack theme hiện đã có trên Cydia, các bạn cài đặt gói Source của SOSiPhone là sẽ có. Nhưng do dung lượng tải về khá lớn nên nhiều khi rất bất tiện, Link download ở cuối bài, các bạn dùng WinSCP để chép vào iPhone cho nhanh.

Screenshots :

Chỉnh sửa cuối:

mlxx_1977

ko down được bạn hiền ạ, chỉ thấy lên 1 trang web tiếng''français'':-?

O2xdaIIs

Mình thích sự đơn giản mà đẹp như theme này, down gói icon trên trang chủ có file ***.psd để tự tạo icon cho các phần mềm nhưng khi mở bằng photoshop thì báo thiếu font chữ "Futura MediumCondensed" nên không làm được. Bạn nào có font chữ này dùng cho Windows thì cho mình xin với.

mlxx_1977

Mình thích sự đơn giản mà đẹp như theme này, down gói icon trên trang chủ có file ***.psd để tự tạo icon cho các phần mềm nhưng khi mở bằng photoshop thì báo thiếu font chữ "Futura MediumCondensed" nên không làm được. Bạn nào có font chữ này dùng cho Windows thì cho mình xin với.

bạn tiện tay edit giúp mình 4 cái icon có tên là: Apps, Games, Toys, Connect luôn nhé(mình gà photoshop lắm:-??), thanks bạn trước