• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme mình hay cài cho khách đây

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanghai2288

ít theme đẹp và độc,mấy cái trên nhìn ko đẹp lắm và có đầy ở viễn thông a và thế giới di động

tuanhien98

em mun cho 1 them vista anh phong_quang pro oi!!giup emlam 1 kai nha!voi day du?ai con dep dep nha!nhat la cai icon folder ay vi em dung 7610 nen cai icon folder nhn xau om`.anh làm cho em 1 cái nha,nang 1 ty cung dc.gui vo mail tuanhien88@yahoo.com cho em nha!em cam on anh

1 theme tình yêu lãng mạn sử dụng photo shop nha anh,thùy anh chon 1 cai ảnh that dẹp vao ha

Chú ý viết bài tiếng Việt có dấu đầy đủ.

Last edited by a moderator:

Semsem

Bạn có thể kiếm giúp mình 1 cái Themes nào giống themes iphone được không????

PhongQuang

Super V.I.P
em mun cho 1 them vista anh phong_quang pro oi!!giup emlam 1 kai nha!voi day du?ai con dep dep nha!nhat la cai icon folder ay vi em dung 7610 nen cai icon folder nhn xau om`.anh làm cho em 1 cái nha,nang 1 ty cung dc.gui vo mail tuanhien88@yahoo.com cho em nha!em cam on anh

1 theme tình yêu lãng mạn sử dụng photo shop nha anh,thùy anh chon 1 cai ảnh that dẹp vao ha

Chú ý viết bài tiếng Việt có dấu đầy đủ.
Theme Vista cực đẹp đây

Status
Không mở trả lời sau này.