• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme mới cho Imagio trên nền MobileShell-Giống Sense nhưng sd ít RAM hơn

dadyntt

Đây là Theme có giao diện giống Mobile Sense nhưng ít tiêu hoa RAM hơn, 61% so với 71% sau khi Soft Reset.
Cài thành công trên Imagio đã cài Mobileshell 353

Download : here
Tải file này về cài.
-----------------------------------------------------------------------------------
Nếu muốn đổi hình nền thì : đây

Chỉ cần copy đè file .dat vào thư mục cài Mobileshell
Áp dụng được cho các màn hình WVGA khác

ttmq

Bóc tem đê, các pác đợi em test nhé...................................

tat79

bác cho em hỏi là cài xong theme mới này. Sau đó muốn đổi về theme cũ có được ko ?

windows1980

Cho mình hỏi xin đường dẫn download Mobileshell 353 đã được crack hoặc key với.
thanks

tat79

em đã cài thử rồi bác ơi. Mà sao ko thấy kết quả gì hết mặc dù đã soft reset

dadyntt

em đã cài thử rồi bác ơi. Mà sao ko thấy kết quả gì hết mặc dù đã soft reset

bác cho em hỏi là cài xong theme mới này. Sau đó muốn đổi về theme cũ có được ko ?

Hình là do bạn tự chọn, vào phần edit layout và chọn change skin --> bạn sẽ được theme yêu thích của mình. Hơi kỳ công 1 tý nhưng khi không cần mình lại quay về mặc định của Mobile Shell

tat79

Bác dadyntt ơi ? Bác làm ơn chỉ cụ thể hơn được không cách cài. Sao bác không cho em cái link để tải mobileshell gì đó. Chứ hiện tại em cài rồi nhưng không thấy kết quả.