• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme N73

haingoc

Theme của N73 thì phải vào private trên thẻ nhớ, vào import rồi vào folder ...14 ở cuối xong rồi lại vào từng folder chứa théme mình cần xóa...hơi rắc rối so với S60 đời đầu 1 chút.

symbian

Nhưng có theme hiện ra trong manager , có theme ko hiện nên hơi khó xóa T_T

whynot4m

đúng rồi đó, sao em nhấn phím C mà nó ko DELETE, vào app tìm thì không thấy đâu hết, làm sao để xóa nó vậy?

nguyenphuocho

Attached Files

Usagi_N73

xóa theme N73

:-/ thiệt tình thì tìm tùm lum cách để xóa theme nhưng ko được mí bạn à, theme có cái nằm trong app.man thì còn xóa dc chứ có theme ko có chẳng làm j dc cả, nhấn C vô ích, giúp với mí bạn ơi:(

panrai

Super V.I.P
:-/ thiệt tình thì tìm tùm lum cách để xóa theme nhưng ko được mí bạn à, theme có cái nằm trong app.man thì còn xóa dc chứ có theme ko có chẳng làm j dc cả, nhấn C vô ích, giúp với mí bạn ơi:(

bạn làm theo mình nhé bạn,đâu tiên bạn vào MENU >>themes>>>>duy chuyển kiếm themes mình cần xóa>>bấm options>>tìm chữ remov nhé bạn,như vậy bạn đã thành công=D>=D>=D>bạn làm thử nhé

Usagi_N73

bạn làm theo mình nhé bạn,đâu tiên bạn vào MENU >>themes>>>>duy chuyển kiếm themes mình cần xóa>>bấm options>>tìm chữ remov nhé bạn,như vậy bạn đã thành công=D>=D>=D>bạn làm thử nhé

chùi ui nếu dễ thế thì đâu cần cầu cứu mọi người huhuhu:(:)(

TraiNgheoHn

Bạn nhầm lẫn thế nào thế? N73 đâu có remove được như thế:D

wan

menu ---> tool -----> appmana ----> đợi xíu coi nó load CT ra 1 đống, mún remove cái nào thì di chuyển vệt sáng đến và nhấn option và.....kìa có chữ remove kìa mắc cỡ chi nữa sao không nhấn ^__^

hung66000

menu ---> tool -----> appmana ----> đợi xíu coi nó load CT ra 1 đống, mún remove cái nào thì di chuyển vệt sáng đến và nhấn option và.....kìa có chữ remove kìa mắc cỡ chi nữa sao không nhấn ^__^

themes có cái nó k có xuất trong appma thì làm sao mà dùng cách này đc :D:D:D:-?:-?:-?

longcambinh

Chờ hoài không thấy có cách nào áp dụng được nên mình chọn cách 4mat phone. Thế là xong! Lưu ý, trước khi 4mat nhớ backup 01 bản vào PC để retore lại. Lúc restore mình chỉ chọn contact, calendar và mesage thôi (mình không có cài phần mềm ứng dụng trong phone).

kaizuki

thì nếu mà đã instal vào mày thì chắc chắn nó sẽ vào trong phần program Manager bạn vào đó tìm tên cái themen rồi xóa nó đi

Kojiro

Super V.I.P
Theme của S60v3 các bạn xoá như sau: bạn phải theo đướng dẫn sau, xóa các folder trong thư mục import là được: /Private/10207114/Import.