• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme người mẫu

nguyenvulinh

lâu rùi toàn down của các bác tui.giờ em mới post được 1 bài.mong các bác ủng hộ nha.dùng cho P990 nhe.xin lổi các bác em post hình mải mà ko được

Last edited by a moderator:

mrspooky

lâu rùi toàn down của các bác tui.giờ em mới post được 1 bài.mong các bác ủng hộ nha.dùng cho P990 nhe.xin lổi các bác em post hình mải mà ko được

Bác cho thêm cái ảnh chụp màn hình cho hoành tráng tí chứ, ?????

vnpt1706

không có hình khó mà chọn quá bạn!

lucky000

bên box wallpaper không có ảnh người mẫu này ạ? Công đại nhân và CaoHiếu tiên sinh giúp em vụ ảnh người mẫu làm wallpaper với! em kết mấy cái ảnh người đẹp thôi chứ không kết cái theme :D

vnyelsea

bên box wallpaper không có ảnh người mẫu này ạ? Công đại nhân và CaoHiếu tiên sinh giúp em vụ ảnh người mẫu làm wallpaper với! em kết mấy cái ảnh người đẹp thôi chứ không kết cái theme :D

Bạn thích mấy ảnh người mẫu trên thì load cái theme về, dùng winrar bung theme ra như bung một file nén, bạn sẽ có ảnh làm ảnh nền.
Thích nhiều hơn thì tìm trên mạng thiếu gì.