• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME TẾT 2010 có tiếng pháo nổ khi unlock cho anh em đây

trieuvicasa

ý của mình là đằng sau mấy cái icon không có hình,chứ mấy icon vẫn có màu và chữ bình thường thôi.Chỉ không có hình nền đằng sau thôi!
imageview.php
không có hình nền là do mobileSubstrate cũ rồi bạn vào cydia update hoặc cài lại là có hình nền
(Chủ toppic khi post theme cho xin chút bản quyền nha.Theme này là của mình làm mà.)
Chủ toppic lấy link cũ mình post bị lỗi file.link mới không bị lỗi: http://www.mediafire.com/?5y5dnkyqmdt

Chỉnh sửa cuối:

IPHONE12

Các bạn ở đây post theme chả ghj nguồn gốc gì cả.Người làm ra theme tinh cờ vô thấy cũng khó chịu lắm

Jackielrv2502

Mình đã chỉnh nhiều lần rồi nhưng mà vẫn không sao để nó hiển thị được wallpaper, page 1, page 2, page 3.... đều bị đen thui thùi lùi àh. Copy theo cách của bạn rồi nhưng không hiểu sao mà ko hiển thị wallpaper. Àh mình sài firmware của iPhoneService đó, đọc nghe nói là cẩn chỉnh wallpaper gì đó không để WB set Wallpaper giờ làm cách nào bạn có thể chỉ mình không cảm ơn nhiều.

stone0_0heart

Mình đã chỉnh nhiều lần rồi nhưng mà vẫn không sao để nó hiển thị được wallpaper, page 1, page 2, page 3.... đều bị đen thui thùi lùi àh. Copy theo cách của bạn rồi nhưng không hiểu sao mà ko hiển thị wallpaper. Àh mình sài firmware của iPhoneService đó, đọc nghe nói là cẩn chỉnh wallpaper gì đó không để WB set Wallpaper giờ làm cách nào bạn có thể chỉ mình không cảm ơn nhiều.
Nhiều khi lỗi nhỏ mình lại không để ý: bạn thử check lai "...stash/theme.xxx/theme của ban " xem có file wallpaper.png, page 1.png, page 2.png, page 3.png ở đó không, mình đoán là bạn gặp vấn đề trong lúc giải nén theme!!!
Nói thật là không có hình ảnh cụ thể hay với câu hỏi chung chung như của bạn cũng hơi khó trả lời vì không biết bạn cài những cái gì rồi và cái gì chưa cài, các soft bạn cài có thể "đụng chạm" nhau!!! Nếu thích lắm thì tốt nhất up lai FW rùi làm lại từng bước theo hướng dẫn!!! bản nào "clear" càng tốt........

Jackielrv2502

Bạn nói đúng mình bị lỗi ở đâu mà mình không biết và cái thém G.O.C lúc trước mình cài đặt có giao diện nhưng còn lần này thì không đc themes G.O.C mình cài bằng Cydia thì lại OK mới đau á thật là buồn ghê luôn

asun2004

máy mình bị hư wifi nên cài bằng Cydia không được,cài themes thông qua IP PC Suite nên màn hình toàn đen thui,hic

Jackielrv2502

chính xác đó hihi mình Restore lại rồi cài WinterBoard lại và đã OK Themes của bạn ấy tuyệt thật.

Happy New Yeah !!!!!! PDAViet.NeT