• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme và skin cho Spb Mobile Shell 3.5.x

ichu134

Hic, mình dùng Touch HD, cài SPB 3.5.5 xong thì tin nhắn tới no chang rung hay đổ chuông gì cả, chang biết chỉnh lại ở đâu, anh em ai biết chỉ với.
Thanks mọi người nhiều

hoadainhan70

Active Member
Đợi spb 5.0 lâu quá anh em nhể ! có ai có theme mới thì chia sẻ đê . Ý em nói là skin của 5.0 dùng cho 3.0 đó

longphibaccai

Công nhận sau 4 ngày dùng bản 3.5 thì đổi ngay lại cái Pointui Sense ngày nào, chạy hao Pin khủng, 1 ngày hết sạch pin. Bình thường thì cũng 3-4 ngày...lên 5.0 chắc đổi Androi thoai...éc éc...

Sunlolo

Trên này có nhiều đống chí post bài không phân biệt windows phone 7 với windows 7, râu ông nọ cắm cằm em kia

anhthai

[SPB Mobile Shell Theme] Phong cách Galaxy Android v1 [WVGA-VGA]

Yêu cầu:
- Spb mobile shell 3.5
- Windows Mobile [ WVGA/VGA ]
- Microsoft .NET Framework 3.5

Cách cài đặt:
1 - Thoát Spb Mobile Shell Trước khi cài đặt theme.
2 - Cài đặt theme vào bộ nhớ máy.
4 - Sau khi cài đặt theme bạn phải khởi động máy.
5 - .... Thưởng thức ....

Galaxy Android Style v1

Tham khảo:http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=760335

Link tải

cfbarca

Active Member
@cài trên HD2 xong rùi restart lại tìm ko thấy đâu vào remove prog uninstall đi cũng ko đc, đọc kỹ bài ở PV (trc DL trên NET = TA) lại mới biết đây chỉ là themes thui do tui tưởng nó tích hợp luôn SPB mobile shell rùi chưa cài .Net 3.5 và SPB Mobile shell --> bây giờ mún delete cái này trong program phải làm sao mấy pác ơi (Pls, Newbie về Winmo mà) Tks

ambition1006

@cài trên HD2 xong rùi restart lại tìm ko thấy đâu vào remove prog uninstall đi cũng ko đc, đọc kỹ bài ở PV (trc DL trên NET = TA) lại mới biết đây chỉ là themes thui do tui tưởng nó tích hợp luôn SPB mobile shell rùi chưa cài .Net 3.5 và SPB Mobile shell --> bây giờ mún delete cái này trong program phải làm sao mấy pác ơi (Pls, Newbie về Winmo mà) Tks
vậy bây giờ bạn cài net 3.5, cài SPB MS, sau đó cài lại cái theme này là OK. Sau đó muốn delete theme thì vào remove program bình thường.

nambaby11

Windows Phone 7 v1.0 EN for Spb Mobile Shell v3.5.x [WVGA] 7/1/2011

Bộ theme windows phone 7 mới nhất được release trên xdadeveloper cho Mobile Shell 3.5.x. tương thích tốt với HTC HD2, OMNIA2, Xperia X1 hoặc các máy màn hình 480x800 WVGA.
attachment.php

DOWNLOAD

MIRROR

MIRROR

kuteo860

ai cho link bản 3.5 với. em sài bản 3.0 mà tìm hoài không thấy ai có cho em xin với

cater176

cho e xin bộ background khác với ạ. tạo cái này mãi chả được.nó toàn đen xì.hix