• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themeedit 2.81-Thay đổi cập nhật

NGUYENTRANDUNG

Thêm trình quản lý fy_manager thuận tiện khi duyệt nhanh các tập tin, bề mặt giao diện tương đối tốt. Gia tăng tính năng xem trước tập tin hình ảnh như X-Plore 1.35. Tốt hơn phiên bản trước, chắc chắn xử lý theo kịp tốc độ phím bấm.
Phiên bản 2.81 cập nhật thêm phiên bản mới 1.7 của modules fy_manager.

zerolovethuy

Hay ghê ha anh!
Ma hôm nay em mới xem được!
Hy vọng anh sẽ cho ra lò thêm vài pm việt hóa nữa. Hôm nay em chuyển wa xài s40 rụ. Nhưng cũng thank anh, vì những thành quả của anh tạo ra cho tất cả mọi người!

phuonxinh

Hay qúa , cám ơn bác dũng nghe.
Mà cho em hỏi Modules fy-manager 1.7 là pm gì vậy bác? Dây là lần đầu em nghe tên ứng dụng này đó.

NGUYENTRANDUNG

Hay qúa , cám ơn bác dũng nghe.
Mà cho em hỏi Modules fy-manager 1.7 là pm gì vậy bác? Dây là lần đầu em nghe tên ứng dụng này đó.

Để thuận tiện khi chọn tập tin cho ứng dụng python, ngoài việc chọn tệp nó có thể đổi tên tệp, tạo folder, remove...Như là trình quản lý file độc lập

daocbn2

vào chọn ảnh bị bật ra ngoài phải vào lại từ đầu , nếu xem ảnh từ từ thì ko bị bật ra, như thế thì tìm ảnh lâu quá , khắc phục lỗi đi anh :D

NGUYENTRANDUNG

vào chọn ảnh bị bật ra ngoài phải vào lại từ đầu , nếu xem ảnh từ từ thì ko bị bật ra, như thế thì tìm ảnh lâu quá , khắc phục lỗi đi anh :D

Bạn nói mình không hiểu rõ cho lắm. Về việc chọn ảnh đã test trên N70 không bật ra bật vô gì cả

quangdct

Posted via Mobile DeviceMình cũng ko thấy sao cả. Dùng rất tồt mà

lecong1978

Dũng cho anh hỏi tí em trai: anh đã thử p.m này nhưng nó bị sao đó anh dùng nó để thay đổi kết cấu màu cũa 1 theme anh thay đổi dc ok hoàn hảo. nhưng anh sài theme đã thay đổi đó thì nó bị 1 hiện tượng như sau: khi anh khởi động lại ĐT thì bị treo luôn phãi tháo thẻ ra khởi động lại mới dc hiện tượng này chỉ bị khi anh sài nhửng theme mà anh đã thay đổi kẽt cấu màu còn khi sài nhửng theme chưa sửa thì kg sao. EM có thể coi lại dùm anh . em có bị tình trạng giống anh kg vậy thank EM

NGUYENTRANDUNG

ko sài sai dc anh oi!vào bi vang ra

Để chạy được ứng dụng cần Python

Dũng cho anh hỏi tí em trai: anh đã thử p.m này nhưng nó bị sao đó anh dùng nó để thay đổi kết cấu màu cũa 1 theme anh thay đổi dc ok hoàn hảo. nhưng anh sài theme đã thay đổi đó thì nó bị 1 hiện tượng như sau: khi anh khởi động lại ĐT thì bị treo luôn phãi tháo thẻ ra khởi động lại mới dc hiện tượng này chỉ bị khi anh sài nhửng theme mà anh đã thay đổi kẽt cấu màu còn khi sài nhửng theme chưa sửa thì kg sao. EM có thể coi lại dùm anh . em có bị tình trạng giống anh kg vậy thank EM

Có thể do Ram không thể chạy nổi sau khi thay đổi với themeedit. Anh thử với những theme nhỏ xem thế nào. Nếu đúng bệnh lỗi này chưa thể tự fix được đành chờ tác giả.

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Không duợc rùi, em cài vào máy song mở ứng dung thì không vào đuợc, chắc em phải ngậm ngùi sài lại bản 2.7 thôi.
Mà bác nào có cái theme có thể sửa màu trên Os8.1 thì post giùm e vài cái , tìm trên diễn dàn mãi mà không có cái nào mặc dù theme trên diễn dàn rất nhiều nhưng tòan không có mã màu để sửa

longryu

đồng ý

Không duợc rùi, em cài vào máy song mở ứng dung thì không vào đuợc, chắc em phải ngậm ngùi sài lại bản 2.7 thôi.
Mà bác nào có cái theme có thể sửa màu trên Os8.1 thì post giùm e vài cái , tìm trên diễn dàn mãi mà không có cái nào mặc dù theme trên diễn dàn rất nhiều nhưng tòan không có mã màu để sửa

đồng ý với bác này tôi ưa dùng them edit của bác nguyễn trần dủng tuy rất pro nhưng thíu 1 chưc năng làm tui hơi thờ ơ vói pm nay:( là ko có cách nào thay đổi màu chử của CÁC ICON TRONG MENU , và màu chử trong SMS khi xem.có nhiều them rất đẹp mà do tấm màu nền bên trong hơi tối , cộng thêm chử màu đen thì chịu , đành xóa dị:(
p/s: chức năng sửa màu trong os 8.1 ko dùng được hay sao í , ai pro chỉ dùm cám ơn

longryu

thank bác

Phần mềm này tác giả chỉ mod cho OS8,8.1 .Thay đổi kết cấu màu sắc(Màu N-Series)

:-?? vâng nseri đây bác n72 nè:-??
máy em cài pm theme mới của bác vào em chọn edit cho os8.1 chọn mã màu ko được bác đả test dùm chưa a:-??
em đang tập việt hóa mà đui mù quá bác có lên yahoo ko , cho cái địa chỉ để em thỉnh giáo:-/
p/s:Bác dũng đâu gòy , cài vào n72 vào chút nó văng ra nè :(
đả cài python hết bản n2.7 vào tốt bản mói dis văng ra

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

mình cũng cài trên n72 và cũng bi dá văng ra mặc dù đã cài thử mấy bộ python rồi. Hay là nó bi lỗi trên n72.
Bác Dũng có thể post cả bản Eng jùm em dc không? Thank!
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

mình cũng cài trên n72 và cũng bi dá văng ra mặc dù đã cài thử mấy bộ python rồi. Hay là nó bi lỗi trên n72.
Bác Dũng có thể post cả bản Eng jùm em dc không? Thank!
Posted via Mobile Device

Đây là bản gốc đấy. Do python của bạn có vấn đề thôi, thay đổi thế nào vẫn vậy. N72 nên dùng 1 file cài duy nhất Python 1.60 của mEnPDA. đã bao gồm toàn bộ libs cho N70,72. Bây giờ Xoá bỏ toàn bộ hết. Download theo link bên dưới cài lại
Python_1.6.0.zip

phuonxinh

Em đã remove python cũ và cài python 1.60 bác cho nhưng vẫn không vào nổi ứng dụng, nó chỉ giật màn hình thay đổi trong khỏang 1s rồi thôi. Dù sao cũng cảm ơn bác....
Posted via Mobile Device

longryu

đả format cài lại vào được reset máy i như củ đành chia tay ver mới dị

longryu

báo cáo bác dũng

Đây là bản gốc đấy. Do python của bạn có vấn đề thôi, thay đổi thế nào vẫn vậy. N72 nên dùng 1 file cài duy nhất Python 1.60 của mEnPDA. đã bao gồm toàn bộ libs cho N70,72. Bây giờ Xoá bỏ toàn bộ hết. Download theo link bên dưới cài lại
Python_1.6.0.zip
sau khi xài bản mới gần 2 tuần , em thấy có nhửng lổi sau : khi nào duyệt file hình tầm gần 100 tấm , keo đến tấm thứ 10 dis văng ra , ko thể thay ảnh trên theme os 8.2:(

NGUYENTRANDUNG

sau khi xài bản mới gần 2 tuần , em thấy có nhửng lổi sau : khi nào duyệt file hình tầm gần 100 tấm , keo đến tấm thứ 10 dis văng ra , ko thể thay ảnh trên theme os 8.2:(

Ứng dụng trên mobile khả năng hoạt động có hạn. Nếu tầm cao hơn nên sử dụng pc để xử lý