• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themeedit 2.81-Thay đổi cập nhật

phuonxinh

Có bản 2.82 hay cao hơn chua vậy bác Dũng.? Sao em dùng google search mà không thấy ứng dụng này ở trang web nào vậy? Bác cập nhật nó từ nguồn nào mách cho em với
Posted via Mobile Device

tuanhien98

O cai pm nay ko doi mau chu khi go~ duyet opera mini duoc ( mau chu khi search google ay)
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

Có bản 2.82 hay cao hơn chua vậy bác Dũng.? Sao em dùng google search mà không thấy ứng dụng này ở trang web nào vậy? Bác cập nhật nó từ nguồn nào mách cho em với
Posted via Mobile Device

Chưa có 2.82, về themeedit này cập nhật dễ qua google đã có nhiều bản english

O cai pm nay ko doi mau chu khi go~ duyet opera mini duoc ( mau chu khi search google ay)
Posted via Mobile Device

Tất cả không theme nào có loại màu chữ đó! Nó là mặc định

daocbn2

em chọn ảnh và đã chọn ảnh trong trình đơn sau đó chọn theme rồi đóng gói nhưng sao ảnh thay vào lại ở ngoài màn hình chính ( em thấy cứ 2 cái ảnh ở cuối là thay cho nhau: ảnh lấy về thay và ảnh ngoài màn hình theme ban đầu ko phải là ảnh trong trình đơn ban đầu nên lúc đóng gói thì sẽ thay vào theme ngoài màn hình), có theme thì ko bị như vậy,cài ảnh ở đâu thì nó ở đấy
Khắc phục thế nào anh