• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

.....::: THEMES 5800 cho mọi người!!!! :::.....

sheva079

.....::: THEMES 5800 cho mọi người!!!! :::..... (Sưu Tầm)

Hy vọng mọi người ủng hộ mình...keke...:D

....:: Aatra ::...

>>> Click Here To Download <<<

...(@_@)...THEMES nào đẹp thì đừng quên ấn Thanks ủng hộ mình nhá các pác...:D...

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình thấy củng chẳng thấy có theme nào là mới cả. Toàn là những theme đã được update rồi nhưng vì bạn đã có tinh thần đóng góp nên ban quản trị cũng tạo mọi điểu kiện cho bạn phát triển

sheva079

Mình thấy củng chẳng thấy có theme nào là mới cả. Toàn là những theme đã được update rồi nhưng vì bạn đã có tinh thần đóng góp nên ban quản trị cũng tạo mọi điểu kiện cho bạn phát triển

Đọc xong đoạn này...thì không hiểu sao tự nhiên buồn ngủ liền...thôi đi ngủ..thanks all!!! zzzZZZZ

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đọc xong đoạn này...thì không hiểu sao tự nhiên buồn ngủ liền...thôi đi ngủ..thanks all!!! zzzZZZZ

Mình cũng k có ý gì hết nhưng thực tế thì bạn cũng chỉ up những theme đã được mọi người up rồi. Nếu như vậy thì bạn nên up vào topic update thì OK hơn. Mình chỉ góp ý vậy thôi. Nếu muốn tạo topic mới thì bạn nên up những theme mới hay những theme đã được chỉnh sửa lại thì OK hơn. Thank bạn đã chia sẻ.

luuquoctoan

Sao bấm nút xpressmusic icon lại đổi được vậy kà? có ai biết chỉ mình với! :(