• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ĐẸP CHO E71 . ICON CỰC KÌ ĐẦY ĐỦ

Status
Không mở trả lời sau này.

kiepdollar

http://c.upanh.com/uploads/30-Dec-2009/l
[url]http://www.mediafire.com/?wmzmtnnm3ww[/url]

Chỉnh sửa cuối:

hhh_hhh3060

Hình như theo quy định thì 1 topic phải có ít nhấn 10 themes đó Hải. up tiếp đi hehe, hay xài themes vậy xem hộ xem có cái nào green hoặc viola không cho Khoai naz. Thân^______________^!
PS: em lấy thêm cái water mark của PDAViet vào chụp cho pờ rồ naz!!!

kiepdollar

Hình như theo quy định thì 1 topic phải có ít nhấn 10 themes đó Hải. up tiếp đi hehe, hay xài themes vậy xem hộ xem có cái nào green hoặc viola không cho Khoai naz. Thân^______________^!
PS: em lấy thêm cái water mark của PDAViet vào chụp cho pờ rồ naz!!!
tự nhiên lên lon thì up 1 bài tự chúc mừng i mà , hôm nay sếp cho lên cấp 1 kìa :)):)):)):)) còn 1 đống nhưng ngại , có gi bluetooth cho nhanh . mà em là kiepdollar
=D>=D>=D>

fuu_fuu

bác cho em hỏi ngoài lề nha... cái dòng thời lượng pin trên dòng minibar lam sao hiện ra dc vậy bác?? :D

theme đẹp lắm, đã ấn thankz :D

kiepdollar

bác cho em hỏi ngoài lề nha... cái dòng thời lượng pin trên dòng minibar lam sao hiện ra dc vậy bác?? :D

theme đẹp lắm, đã ấn thankz :D

bạn vô phần mềm chọn hiện ứng dụng là được mà . bản english thì chọn standby plug-in chọn on

fuu_fuu

bạn vô phần mềm chọn hiện ứng dụng là được mà . bản english thì chọn standby plug-in chọn on

bác ơi phần mềm là phần mềm nào thế bác?? em chưa xài soft này lần nào bác ah

kiepdollar

bác ơi phần mềm là phần mềm nào thế bác?? em chưa xài soft này lần nào bác ah

nói chung là cái này bạn cài vào phải để nó chạy một thời gian khá lâu mới có cảm giác nó chuẩn chuẩn . chứ lúc đầu cài vào nó báo điêu lắm :D:D:D

fuu_fuu

nói chung là cái này bạn cài vào phải để nó chạy một thời gian khá lâu mới có cảm giác nó chuẩn chuẩn . chứ lúc đầu cài vào nó báo điêu lắm :D:D:D

nhìn cái hình bác up thì bit, còn 94% mà có 19h, của em mới mất có 2 vạch mà nó báo là chĩ còn 48% mới ghê

loiduongmat

Bạn cho mình hỏi là bạn dùng phần mềm nào để hiện dự báo thời tiết lên màn hình vậy:-?
Bạn dùng PM Foreca Weather là có thể hiện và lưu dự báo thời tiết lên lịch. Bản ForecaWeather 1.4.4 là mới nhất!

dong_vipco

Bạn ơi, sao mình cài đặt là lưu trữ ở lịch rồi mà trên màn hình không thấy hiện ra bạn ạ, giúp mình với

kiepdollar

Bạn ơi, sao mình cài đặt là lưu trữ ở lịch rồi mà trên màn hình không thấy hiện ra bạn ạ, giúp mình với

Bạn vào Pm làm mới 1 lượt rồi 1 lúc sau nó hiện thông báo ra đó . ko thanks ak ? :-?

fuu_fuu

bác phải coi xem phần Các chế độ > ứng dụng màn hình chủ > ứng dụng đã bật có tick vô ô sắp xếp chưa nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.