• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ĐẸP CHO E71 . ICON CỰC KÌ ĐẦY ĐỦ

Status
Không mở trả lời sau này.

IPHONE12

Hỏi ngoài nề tý xíu font theme chủ topic đang dùng là font gì vậy cho em xin đc hêm.hihi

w2k

EricBox by Eric

DOWLOAD

kiepdollar

Mình đang dùng font yahie , hôm sau ol pc mình up lên cho bạn nhé , dạo này toàn ol mobile nên mình không đưa lên được

nhanngoquyen

hừm , mấy bác này tiếu lâm thật đấy, đã lập topic cho e71 mà toàn up 240x320 ,nực cười .theme thì cũng tàm tạm thôi

w2k

hừm , mấy bác này tiếu lâm thật đấy, đã lập topic cho e71 mà toàn up 240x320 ,nực cười .theme thì cũng tàm tạm thôi
đừng nói vậy bạn nhé. chia sẻ là ko giới hạn. hình post lên là 240x320 nhưng nó hỗ trợ cả 2 loại màn hình bạn à.

nhanngoquyen

đừng nói vậy bạn nhé. chia sẻ là ko giới hạn. hình post lên là 240x320 nhưng nó hỗ trợ cả 2 loại màn hình bạn à.

ừhm ,thế thì mình sorry bạn nhé !!! có gì đừng để bụng :p

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhiều link đã bị die. Nhờ chủ topic up lại giùm. Topic tạm khoá ở đây để tránh spam. Khi nào edit xong có thể PM để mình mở lại. Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.