• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ĐỘNG CHO OS9.2 (Nokia N95)

Status
Không mở trả lời sau này.

devil13

bro oi...em đang xài n95 8gb ...sao cài theme vô mà nó kô nhúc nhích vậy bro...em đã cài pm animate vô rồi..đã khởi động rồi mà ko thấy theme nhúc...các bro dúp em zoiiii

Chỉnh sửa cuối:

jmobi

mình xài 5500 thì cài đc nhưng ......... nó chỉ hiển thị 2/3 bức hình thôi :(

bạn nào có theme động 240x240 hoac 208x208 pót cho mình xin với

5500 màn hình vuông mà 8-|

kamize

mình đang xài N95 mua ben Anh, mà sao mình cài themes vô máy ko được, các bạn có ai biết chỉ mình với. mỗi lần cài nó báo lỗi như vậy nè :
certificate error, contact the application supplier"?????

napcao

chủ 2 pic up các themes lên host khác được ko ạ
forum mình ko download được ạ

nhocpro

Gửi kamize !
Mình cũng đang dùng N95 8Gb nhưng là hàng Việt Nam. Sở dĩ việc bạn cài theme bị như vậy là do theme đó ko hoặc chưa thích hợp để cài vào máy bạn. Bạn hãy vào trang https://www.symbiansigned.com/app/page/public/openSignedOnline.do
để sign những theme đó cho IMEL của bạn ( dễ lắm ) hoặc bạn làm theo hướng dẫn ở trang này để có thể sign 1 chương trình bất kì cho điện thoại của bạn
http://pdaviet.com/showthread.php?t=24568
Chúc thành công :D

louislolitta

Nokia N95_8G chưa thể cài được Themes Động mặc dù đã up firmware mới nhất 20.0.15, tính cho đến thời điểm này. Không hiểu tại sao N95 thường thì xài được, còn N95_8G đa số đều không xài được themes động.

devil13

yeh,mình cũng đang dùng n95 8gb...ko dùng được theme động,đã post từ những bài trước mà ko ai hưởng ứng

quartz

sao mình ko down được vậy ?
click vào nó ko có lên link gì hết .
buồn wa.

Status
Không mở trả lời sau này.