• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES Girl PII

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Mình thấy topic cũ của bác djtrungkien đã có mấy Theme thuộc thế hệ đời máy 06-07 cũng đã 'Diễm Xưa" rồi,nên mình mạng phép được post lên mấy Theme girl thuộc thế hệ mới:D,tươi hơn và cũng xinh hơn ;;).Mong các bạn ủng hộ

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Biết sao không,tại mình cũng mê pé này mà,thật là xinh vô đối,sẽ kiếm thêm mấy Themes về pé cho anh em thưởng thức:D

nouvu2372

đẹ đấy,nhưng sợ vợ đập máy lắm,đành thank cho bạn vui

Hì,gì mà dữ vậy bạn,theme ở đây toàn là hình nghệ thuật không àh,chứ có gì mà "vợ đập máy đc".Cứ cài đi "đập" mình xin cho :D

DUCBACLIEU

Mình thấy topic cũ của bác djtrungkien đã có mấy Theme thuộc thế hệ đời máy 06-07 cũng đã 'Diễm Xưa" rồi,nên mình mạng phép được post lên mấy Theme girl thuộc thế hệ mới:D,tươi hơn và cũng xinh hơn ;;).Mong các bạn ủng hộ

ANH ĐẸP TRAI ƠI KÍCH THANKS!
RỒI DOWN ANH NHÉ!
NẾU bạn mà tìm thêm được mấy cái theme gilr mới (theme động í ), rồi post lên thì hay wá...

special111

Mấy cái này bạn có thể kiếm giùm mình loại màn hình E 63 không bạn?
Thank bạn trước.

Status
Không mở trả lời sau này.