• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES ICON TUYỆT ĐẸP CHO S60V3!

blackpetal

Đây là theme của bạn ace_hp7 post bên v5, mình đã fix lại cho s60v3 để ae có theme đẹp để xài và mình cũng đẫ đồng bộ 1 số icon để nhìn theme trông đẹp hơn.

Ae xem hình e nó đây:

Download theme

Ai cài vào mà nền cuộc gọi bị trùng màu thì cài bản fix này nhé:

Download bản fix

Hi vọng ae sẽ hài lòng về theme này.

Chỉnh sửa cuối:

blackpetal

Còn đây là theme của bạn Luu Tan Vu post bên V5,mình cũng đã fix cho V3 và cũng đã đồng bộ một số icon cho theme bắt mắt hơn.

Hình em nó đây:

Download theme

Mong rằng ae cũng sẽ hài lòng về theme đẹp này.

Chỉnh sửa cuối:

sang24190

Theme so 1 rat dep nhung bi loi trung mau nen khi goi dien ban oi, nho ban fix lai :d sorry vi minh post bai tren dt.

phamquocvi

Còn đây là theme của bạn Luu Tan Vu post bên V5,mình cũng đã fix cho V3 và cũng đã đồng bộ một số icon cho theme bắt mắt hơn.

Hình em nó đây:

Download theme

Mong rằng ae cũng sẽ hài lòng về theme đẹp này.

B ơi share mình cái font này với. Tks

blackpetal

Theme so 1 rat dep nhung bi loi trung mau nen khi goi dien ban oi, nho ban fix lai :d sorry vi minh post bai tren dt.

Màu nền của bạn là màu gì vậy bạn?
Mình cài vào đt của mình thì màu nền là trắng,mình đã fix chữ là màu đen rồi.

ace_hp7

Active Member
theme này background màu đen ,nên nhờ bạn blackpetal edit 1 bản nữa nền đen ,chữ trắng cho mọi ng ,cũng đơn giản mà

allrise2810

Xin themes

Đây là theme của bạn ace_hp7 post bên v5, mình đã fix lại cho s60v3 để ae có theme đẹp để xài và mình cũng đẫ đồng bộ 1 số icon để nhìn theme trông đẹp hơn.

Ae xem hình e nó đây:

Download theme

Ai cài vào mà nền cuộc gọi bị trùng màu thì cài bản fix này nhé:

Download bản fix

Hi vọng ae sẽ hài lòng về theme này.

bạn à file không fix của bạn mình cài máy báo lỗi chứng chỉ. bạn cho mình xin bản khác đc không
thanks bạn mình cài cái bạn fix đẹp nhưng mà vào danh bạ khi dánh chữ tìm người thi lại mầu trắng lên không thấy gì cảm ơn bạn nhiều nha.
nếu dc bạn gửi Qua mail cho mình
Email: allrise2810@gmail.com
thân.