• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes Music Edition For N70ME

JuRay-Duan

Music Editons New !!

Bổ sung giúp thuglife18 vài tấm hình cho các bạn khác tham khảo nhé :)

MinhThang

Manager
tại ko rành cho lắm nên ko có bik up hình:-??:-??:-??...vanduan đã up dùm rùi đó bạn^^!:p:p:p

Tìm bài viết của SM Kojiro kích vào chữ ký để biết cách post bài đầy đủ nhất trên PV bạn nhé.

hongle516

Mấy anh cho em hỏi chút là làm cách nào để trích bộ icon từ các theme trên kia ạ.Em muốn làm theme nhưng không tài nào tìm được bộ Icon giống Icon mặc định của M72 N70. Dùng Theme Editor 6600 ko load được file mbm của theme này à. Hay bác nào có bộ Icon thế này cho em đi, em cảm ơn nhiều.

tuyetha

Mọi người có vẻ không mặn mà về vấn đề này lắm nhỉ

Posted via Mobile Device
Tại vì bây giờ dường như trình nghe nhạc mặc định của N70 dường như đi vào quên lãng mất rồi.Bao nhiêu trình nghe hay như vậy mà bạn.Vất vả cho bạn rồi

tanpossible

Mình đã viết mộtTopic về vấn đề này rồi đó bạn.Đã chia sẽ các gói icon.Bạn thử vào đọc xem.Không hiểu chỗ nào cứ PM mình sẽ giúp.Còn icon giống N70 thì trong Tbuilder đã có sẵn rồi bạn à