• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes windows 7 và winvista để thay đổi không khí

linhhon0007

Ngồi buồn làm 2 cái themes này thấy cũng hài lòng nên chia sẽ cho anh em,nếu có đẹp thì thanks là được còn xấu thì đừng chê nha,hihi.Themes này cũng nhẹ lắm nên anh em yên tâm.Mong nhận được sự ủng hộ và góp ý của anh em.Thanks!:p

Vài hình ảnh anh em test

Chỉnh sửa cuối:

linhhon0007

sao khong post luôn bộ icon lên bạn ^^"
Themes đẹp quá

Đây là bộ icon của mình,các bạn chép đè từng file theo đúng các file trong đường dẫn nha,và nhớ là các bạn mod icon của CaoHieu trước đã nha.lưu ý là các bạn phải chép từng file nha,chứ chép một lần hết thì mình chưa biết.chép xong các bạn khởi động lại máy là ok.chúc bạn thành công.
http://www.mediafire.com/?n0awzjojmiy
mình mới làm được cái theme nữa nhưng không hiểu sao đính tập tin lên không được nên sẽ tìm cách gửi cho các bạn sau.

linhhon0007

Có thêm cái themes Vista này hy vọng được anh em thích và ủng hộ,hihi :D
Thanks!
Vài hình ảnh anh em test.

Chỉnh sửa cuối:

a2king

sao mình thấy có 1 hình của Win Vista thui, mấy hình kia bị delete rùi, bạn pót lại đi...

linhhon0007

Thanks,đã fix lại vài hình,nếu thấy thích bạn down về test thêm giúp mình nha.mình lười quá :p

redipro

Ngồi buồn làm 2 cái themes này thấy cũng hài lòng nên chia sẽ cho anh em,nếu có đẹp thì thanks là được còn xấu thì đừng chê nha,hihi.Themes này cũng nhẹ lắm nên anh em yên tâm.Mong nhận được sự ủng hộ và góp ý của anh em.Thanks!:p

Vài hình ảnh anh em test

P1i cài dc ko bạn? :(:(:( Mình sợ nó ko tương thích...

linhhon0007

hi,sorry:p!cái này vì mình làm cho P990 nên P1 cài sợ hiển thị thiếu hoặc lỗi đó bạn,vì không có P1 test nên làm chưa làm cho P1 được,bạn thông cảm nha,nếu bạn thích thì mình sẽ tranh thủ làm và gửi lên sớm nhất.

Nguyen_Minh

Anh linhon còn đó up cho em lên 4 share đc hok? Down tòan ra cái file ini gì đó thui (em trên đt)
Posted via Mobile Device

linhhon0007

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen_Minh

Cám ơn anh linh hồn nhiều lắm. Bộ theme vừa nhẹ mà vẫn đẹp. Anh tìm ảnh trên mạng hay tự design đấy. Cho em vài mánh với :D
Posted via Mobile Device

linhhon0007

hihi!mình mày mò tìm ảnh trên mang rồi về ngồi mày mò làm,và phải công nhận là làm một cái theme không dễ,hồi trước thấy mấy bác Vip,Mod cứ đưa theme lên quá trời,nghĩ dễ,đến khi mình làm mới thấy cái khó của mấy bác ấy(khó phối màu ấy 8-|)

Nguyen_Minh

hihi!mình mày mò tìm ảnh trên mang rồi về ngồi mày mò làm,và phải công nhận là làm một cái theme không dễ,hồi trước thấy mấy bác Vip,Mod cứ đưa theme lên quá trời,nghĩ dễ,đến khi mình làm mới thấy cái khó của mấy bác ấy(khó phối màu ấy 8-|)

Thế anh tìm ảnh rồi ghép lại chứ gì? Mấy bác mod, vip hình như bik cách cắt ghép ảnh nên nó vừa kích thước đc. Em cũng tự làm đc 1 cái theme. Ngồi cả đêm luôn. Nghĩ mọi người có cách đơn giản hơn nên hỏi :D
Dù sao cũng thanh anh linhon

Posted via Mobile Device

redipro

hi,sorry:p!cái này vì mình làm cho P990 nên P1 cài sợ hiển thị thiếu hoặc lỗi đó bạn,vì không có P1 test nên làm chưa làm cho P1 được,bạn thông cảm nha,nếu bạn thích thì mình sẽ tranh thủ làm và gửi lên sớm nhất.

Oh dc vậy thì tốt wa.2 theme của bạn đẹp đó,bạn làm cho P1i với nhé :(:)(:)((

linhhon0007

Hai theme dành cho P1 như bạn Redipro yêu cầu mình làm rồi nhưng không có máy test nên bạn chịu khó test giúp mình nha.thân!
ai test rồi up giúp mình cái hình cho anh em luôn nha thanks.;;)