• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes windows 7 và winvista để thay đổi không khí

redipro

Hai theme dành cho P1 như bạn Redipro yêu cầu mình làm rồi nhưng không có máy test nên bạn chịu khó test giúp mình nha.thân!
ai test rồi up giúp mình cái hình cho anh em luôn nha thanks.;;)

Để mình test thử sẽ nói kq cho bạn! :(:(:(

anhtuan206

tình cờ thấy theme khá đẹp cho UIQ.mình post lên nếu có rồi nhờ mod xóa dùm.

hoanghai_188

Đây là bộ icon của mình,các bạn chép đè từng file theo đúng các file trong đường dẫn nha,và nhớ là các bạn mod icon của CaoHieu trước đã nha.lưu ý là các bạn phải chép từng file nha,chứ chép một lần hết thì mình chưa biết.chép xong các bạn khởi động lại máy là ok.chúc bạn thành công.
http://www.mediafire.com/?n0awzjojmiy
mình mới làm được cái theme nữa nhưng không hiểu sao đính tập tin lên không được nên sẽ tìm cách gửi cho các bạn sau.

P1i có cài được bộ ICON này không hả bạn? Mình cũng chưa mod bộ Icon của Cao Hiếu và mod như thế nào? Bạn chỉ cách với được không?

NokuaN70

Well-Known Member
Theme thì cài dc hết. Tuy nhiên cài theme nhiều quá sẽ gây nặng máy, chỉ nên cài 2,3 theme ưng ý nhất thôi.

linhhon0007

Thế ICON thì sao hả bác. Em thấy bộ ICOn trên kia đẹp quá.hic

Cài themes không liên quan tới mod icon đâu bạn,vì dòng UIQ này không giống với Nokia(cài themes thì đổi icon hay sao ấy)nên bạn cứ chọn một bản mod icon xong rồi cài themes nữa, icon thì bạn nên mod icon trước(chọn bản nào có nhiều icon bạn thích nhất ấy),tiếp theo mình thấy bạn thích icon nào thì chọn file icon đó chép đè lên từng file icon cũ sẽ ok hơn,mình toàn làm vậy.sẽ ra một tác phẩm của chính mình.hiii(mình chỉ góp ý vậy có gì thiếu sót anh em bỏ qua chỉ bảo thêm,thanks.do lâu rồi không vọc máy nữa nên hơi lú nhưng vẫn trung thành với UIQ,hii).