• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEMES WINDOWS MOBILE 2006 VGA & QVGA

juventus2004

Thanks anh em đã ủng hộ nhé! Hôm nay mình làm thêm 1 bộ 8 themes nữa! Bao gồm cả cho QVGA và VGA nhé! Theme cho VGA sẽ có chữ VGA ở đầu file ạ!
BLACK BUBBLE

Chỉnh sửa cuối:

0rigami

Em thích cái lá xanh lắm đấy. Đóng góp cái này hi vọng chưa trùng ai :D

NhatToai

Super V.I.P
Đây là cái theme từ Black Diamond không biết đã có chưa nhưng mình xin đưa lên để các bạn tham khảo nha.

NhatToai

Super V.I.P
Nhân mùa Euro tặng anh em vài theme sport xài chơi,hy vọng không sai qui định,có gì các Mod chỉ giáo nha.
Trọng tài là cha mẹ?

NhatToai

Super V.I.P
Theme mới lấy phong cách từ HTC Diamond,đã từng đưa lên theme giống thế này nhưng lần này đã được sữa đôi chút.Sắc đen tuyền mạnh hơn nên có Blackbar.
Cái này mà đi kèm cùng S2U2 1.03 và iContact 0.73 là thành Diamond ngay!!hí hì...
Khi download nhớ Thanks người upload nhé!Chúc vui

Tamock

Có bác nào còn mấy themes hoạt hình ngộ nghĩnh cho QVGA (ở post số 11 của bác Ancola66) không ạ?

Nếu các bác có post lại cho em xin với nhé, đặc biệt là cái số 2. Thanks!