• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEO BẠN MANAGERS THỨ 2 SẼ LÀ AI ?!

THEO BẠN MANAGERS THỨ 2 SẼ LÀ AI ?!

• Total voters
    66
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator

Nhân dịp tổng kết 3 năm xây dựng và phát triển PDAVIET. BQT họp nhiều việc trong đó nhóm họp năm 2010 PDAVIET sẽ có 2 MANAGERS chính thức ( không kể 1 MANAGERS trực ban hằng tháng)

Đây là tin tương đối mật nhưng bị rò rỉ trong BDH nên TLG đã thông qua BQT và quyết định công khai tin mật mà hết mật này.

Nhưng nếu nói tên MANAGERS thứ 2 này ra thì sẽ không còn gì là hấp dzẩn và "mật" nửa
Vậy theo anh em trong các ứng cử viên "sáng giá" sau ai sẽ là MANAGERS thứ 2 trong năm 2010

1/ BatKid
2/ Kojiro
3/ LuongQuang
4/ loveblue
5/ ThaiKien
6/ tinh_la_gi
7/ Tmap
8/ Vietvnn
9/ XuanTruong

Lưu ý các bạn là mình tạo Bình Chọn để các bạn vào sau có thể nhìn thấy số lượng dự đoán cho Man thứ 2 là ai chứ việc Man thứ 2 là ai không phụ thuộc vào số phiếu bình chọn này nhé !

Muốn nhận quà khi đoán đúng thì yêu cầu như sau
Số người chọn không quá 3 người
Số người có cùng dự
đoán với bạn là bao nhiêu
Bài viết không được edit dù bất cứ lý do nào.
Mõi người chỉ được dự
đoán 1 lần . Bình luận thì bao nhiêu tùy sức khỏe

Quà:
+ 1 địa chỉ mail : nick@pdaviet.info
+ 1 tài khoản trực tuyến là ổ cứng online dung lượng 1TB ( không ghi nhầm nhé : 1 tê tra bay ... ghi TV luôn gòi đó)

tinh_la_gi

Administrator
Để xem quá trình chiến đấu và xây dựng của các SM trên chỉ cần click vào nick và xem ... xem xong mõi người sẽ có 1 đánh giá và đưa ra câu trả lời cho mình nhé.

BatKid

Super V.I.P
8 ứng cử viên sáng giá , trừ nick BatKid , ăn ở không chả làm đc gì

DreamLand

có thể hơi chủ quan, em thấy nick Smod nào cũng màu xanh , oai , tức là ai cũng có năng lực quản lý, em hok tham gia! Tham gia sợ hok công bằng :D Em hay thiên vị lắm!

tinh_la_gi

Administrator
8 ứng cử viên sáng giá , trừ nick BatKid , ăn ở không chả làm đc gì
Xếp theo thứ tự ABC chứ có cho đứng đầu đâu :)) cho vào cho đủ bộ để anh em khó mò ra chứ thật ra đây là cuộc đua của "tứ hùng" thời điểm này >:)

BatKid

Super V.I.P
nhìn sơ cũng bik ai có khả năng , bởi vậy mới nói là làm ơn remove cái nick BatKid giùm :D , mắc công không ngửa mặt nhìn đời đc.

DreamLand

Xếp theo thứ tự ABC chứ có cho đứng đầu đâu :)) cho vào cho đủ bộ để anh em khó mò ra chứ thật ra đây là cuộc đua của "tứ hùng" thời điểm này >:)
khi nào thì "tứ hùng" thành "nhất hùng" vậy anh. >:) . Em háo hức quá! Tứ hùng tranh bá :D

DreamLand

nhìn sơ cũng bik ai có khả năng , bởi vậy mới nói là làm ơn remove cái nick BatKid giùm :D , mắc công không ngửa mặt nhìn đời đc.
ui , anh BK hok tự tin gì cả nè, nếu em có tên ở trên, em tin chắc đó chính là em , dreamland :D

DreamLand

Coi chừng "Trèo cao té đau" nha e trai.:)):)):))
trèo cao hái được quả ngọt mà anh!

ai mún biết câu trả lời thì hãy xem hướng dẫn trả lời ở đây nha :
Để xem quá trình chiến đấu và xây dựng của các SM trên chỉ cần click vào nick và xem ... xem xong mõi người sẽ có 1 đánh giá và đưa ra câu trả lời cho mình nhé.

tinh_la_gi

Administrator
ui , anh BK hok tự tin gì cả nè, nếu em có tên ở trên, em tin chắc đó chính là em , dreamland :D
Chắc uống Sâm Mu Rai hay gì mà tự tin thế này trùi >:)

i_love_baby387

Nếu được bỏ phiếu tui sẽ bầu cho Kojiro và TLG :p ( Hy vọng các bác ấy vào đọc thấy, câu thanks =)) )

Nguyen_Minh

E tưởng bây giờ vẫn có 2 man đó thôi! Man phamquang và man loveblue đó! Tháng nào cũng thế mờ
Nhưng trong danh sách kia, em chọn bác XuanTruong hoặc místơ TLG
Posted via Mobile Device

THCN

Well-Known Member
Mình nghĩ là SM XuanTruong (vì anh ấy đang nắm quỹ của diễn đàn :)))! Khả năng thứ hai dành cho người tự tin nhất diễn đàn: Mem dreamland (đã uống Sâm Cao Ly)!

Status
Không mở trả lời sau này.