• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEO BẠN MANAGERS THỨ 2 SẼ LÀ AI ?!

THEO BẠN MANAGERS THỨ 2 SẼ LÀ AI ?!

• Total voters
    66
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Chính xác là thay ca nhau trực,ít người wá làm không xuể ,ai cũng có cuộc sống nữa mà :)
Ai cũng giỏi,giỏi cả chuyên môn và quản lý.Xét về nhiều mặt thì thấy A.Tình là ưu thế nhất,dân IT mà,quản lý forum chắc là chuyện nhỏ ;)
Anh phát biểu quá hay ! Em giơ tay đồng ý!

DreamLand

Nhân dịp tổng kết 3 năm xây dựng và phát triển PDAVIET. BQT họp nhiều việc trong đó nhóm họp năm 2010 PDAVIET sẽ có 2 MANAGERS chính thức ( không kể 1 MANAGERS trực ban hằng tháng)

Đây là tin tương đối mật nhưng bị rò rỉ trong BDH nên TLG đã thông qua BQT và quyết định công khai tin mật mà hết mật này.

Nhưng nếu nói tên MANAGERS thứ 2 này ra thì sẽ không còn gì là hấp dzẩn và "mật" nửa
Vậy theo anh em trong các ứng cử viên "sáng giá" sau ai sẽ là MANAGERS thứ 2 trong năm 2010

1/ BatKid
2/ Kojiro
3/ LuongQuang
4/ loveblue
5/ ThaiKien
6/ tinh_la_gi
7/ Tmap
8/ Vietvnn
9/ XuanTruong
Lưu ý các bạn là mình tạo Bình Chọn để các bạn vào sau có thể nhìn thấy số lượng dự đoán cho Man thứ 2 là ai chứ việc Man thứ 2 là ai không phụ thuộc vào số phiếu bình chọn này nhé !
Muốn nhận quà khi đoán đúng thì yêu cầu như sau
Số người chọn không quá 3 người
Số người có cùng dự
đoán với bạn là bao nhiêu
Bài viết không được edit dù bất cứ lý do nào.
Mõi người chỉ được dự
đoán 1 lần . Bình luận thì bao nhiêu tùy sức khỏe
Quà:
+ 1 địa chỉ mail : nick@pdaviet.info
+ 1 tài khoản trực tuyến là ổ cứng online dung lượng 1TB ( không ghi nhầm nhé : 1 tê tra bay ... ghi TV luôn gòi đó)

Phần thưởng hấp dẫn quá ta! Em xin nhường cho người dự đoán chính xác nhất! :D

Mã:
Em bầu cho anh LuongQuang vì rất thich cách xử lý các tình huống của anh ấy.

Số người cùng ý kiến : 25 đi ( ngày sinh của mình ) :D

BatKid

Super V.I.P
vụ thay phiên nhau có từ lâu gòi các bác ơi ^^ , nhưng mà hok phải tất cả các nick trên luân phiên nhau đâu , có 1,2 cái nick chít cứng ở chức SM ^^

Kojiro

Super V.I.P
vụ thay phiên nhau có từ lâu gòi các bác ơi ^^ , nhưng mà hok phải tất cả các nick trên luân phiên nhau đâu , có 1,2 cái nick chít cứng ở chức SM ^^

Anh chơi xấu nha, vote hết trừ anh :))

Làm Man mệt lắm các đồng chí ơi, như KJR, tháng nào lãnh chức Man cũng khai trương bằng 1 vụ kiện cáo >:)

@Đại ca Tình nên thêm thông tin dự đoán sẽ kết thúc vào ngày nào vì ít anh em thấy 29.01 lắm :D

Nguyen_Minh

Bh số người chọn đúng mỗi người đc một Tb sao anh tlg? Chỗ đấy nhớ bh cho hết?
Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Gửi một phiếu cho Super Mod tinh_la_gi . Theo mình thì đây là người có năng lực , khéo léo và đầy tế nhị ( Trong việc quản lí và điều hành diễn đàn ).
* P/S : Có lẽ mình hơi " chủ quan " một tí ! :D

BatKid

Super V.I.P
Anh chơi xấu nha, vote hết trừ anh :))

Làm Man mệt lắm các đồng chí ơi, như KJR, tháng nào lãnh chức Man cũng khai trương bằng 1 vụ kiện cáo >:)

He he , trong 8 người trên hết 5 ng là khách VIP của MD ;;) nên tranh chấp chi cho mất khách VIP >:)

Kojiro

Super V.I.P
He he , trong 8 người trên hết 5 ng là khách VIP của MD ;;) nên tranh chấp chi cho mất khách VIP >:)

Kiểu này chắc phải tổ chức cuộc thi ai là người tính kỹ nhất diễn đàn :))

DreamLand

Kiểu này chắc phải tổ chức cuộc thi ai là người tính kỹ nhất diễn đàn :))
Anh ò, cái này phải gọi là bỏ lợi trước mắt , lấy lợi ích lâu dài. Lùi 1 bước tiến 10 bước . :))

DreamLand

anh TLG đang nắm ưu thế về lượt bình chọn!!! Nhanh tay soạn tin nhắn gửi đến tổng đài của BOX8 để cùng CÁ ai về đích đầu tiên^^ !

tinh_la_gi

Administrator
@Đại ca Tình nên thêm thông tin dự đoán sẽ kết thúc vào ngày nào vì ít anh em thấy 29.01 lắm :D
Ngày kết thúc nằm ngay đầu mà KJR ?! Nếu anh em hào hứng thì anh sẽ thêm ngày dự đoán đến trước hôm thông báo là khóa . b-) SYM của KJR lợi thế vì người đông KJR mà hô hào hay bỏ nhỏ vài câu thì "đạo quân thần thánh" SYM kéo vào "cờ lích" phát là xong ngay.. eo ôi iphone thì có vẽ kém cạnh nhất về thành viên nhỉ . . .

MAN THỨ 2 NĂM 2010 VẬY THÌ CẤP 5 TB RA LÀM QUÀ CỦNG ĐÁNG CHỨ NHỈ !!! :))

DreamLand

Ngày kết thúc nằm ngay đầu mà KJR ?! Nếu anh em hào hứng thì anh sẽ thêm ngày dự đoán đến trước hôm thông báo là khóa . b-) SYM của KJR lợi thế vì người đông KJR mà hô hào hay bỏ nhỏ vài câu thì "đạo quân thần thánh" SYM kéo vào "cờ lích" phát là xong ngay.. eo ôi iphone thì có vẽ kém cạnh nhất về thành viên nhỉ . . .
MAN THỨ 2 NĂM 2010 VẬY THÌ CẤP 5 TB RA LÀM QUÀ CỦNG ĐÁNG CHỨ NHỈ !!! :))
Em lo cho anh :)) ai dám kéo quân em rượt à nha @@

MinhThang

Manager
Có Man nào xung phong ra Bình Định chống bão lụt với mình không? Bõa đang đổ bộ ngày 1 mạnh dần...:(:)(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.